เครดิตภาษี เงินปันผล ปีนี้ช้ากว่าทุกปี???

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
pariyaree
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เครดิตภาษี เงินปันผล ปีนี้ช้ากว่าทุกปี???

โพสต์ที่ 31

ผมยื่น เสาร์ที่ 1 มีนาคม วันที่ 4 ได้รับข้อความว่าส่งเช็คให้ตั้งแต่วันที่ 3 พอกลับบ้านก็เจอเช็คเลยครับ เร็วจริงๆปีนี้ แถมไม่ขอเอกสารเลยด้วย ปีที่แล้วรอเป็นเดือนเลย
akekarat

โพสต์ที่ 32

ของผมก็ยื่นเมื่อวันที่ 3 มีนาคม ได้วันนี้พอดี (7 มีนาคม) เร็วมากครับ
tsutomu

โพสต์ที่ 33

ตรวจสอบเรื่อง ว่าต้องยื่นเอกสารเพิ่มเติมหรือไม่ (ทางเน็ต) นั้น
เช็คตรงไหนหรือครับ ผมยื่นไป 2 อาทิตย์แล้ว เงียบ
yoroshiku onegaishimasu
ssuwan

โพสต์ที่ 34

เช็คได้ที่นี่ครับ
http://www.rd.go.th/publish/tax_inquire.html

ของผมช้าทุกปีกว่าจะได้เช็คเงินคืนเซ็ง :(