มีใครถือ PSL กับ TTA บ้างมั้ยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
คัดท้าย
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

มีใครถือ PSL กับ TTA บ้างมั้ยครับ

โพสต์ที่ 31

ผมเปลี่ยนใจแล้วครับ พี่ๆไปกันครบอย่างนี้ผมไปด้วยดีกว่า เพราะผมจะได้ฝากเนื้อฝากตัวทีเดียวครบเลยครับ

เรื่องโจทย์ไม่เป็นไร จะใส่เสื้อเกราะกันกระสุน กับหมวกกันน็อก(กันโดนตีกบาล) ไปด้วยฮับ

ก็ยังติดเรื่องเดียวกับพี่ปรัชญา คือ ผมไม่ได้ตามว่าสถานที่จัดที่ไหน ต้องทำอย่างไร ซื้อบัตรที่ไหน เวลา ฯลฯ
ยังไง ถ้าได้สรุปแล้ว ต้องขออนุญาติรบกวนเฮียคลายเครียดมาโพสต์บอกด้วยนะครับ
The crowd, the world, and sometimes even the grave, step aside for the man who knows where he's going, but pushes the aimless drifter aside. -- Ancient Roman Saying
คลาย เครียด

โพสต์ที่ 32

คุณปรัชญา คุณคัดท้าย(พิมพ์ชื่อนี้ไม่คล่องมือเลยแฮะ)
ผมจำวันที่ที่คุณวีคเกสท์บอกมาทางอีเมล์ผิดครับ
ที่แท้คือวันอาทิตย์ที่ ๘ กุมภาพันธ์
ส่วนเรื่องสถานที่กำลังพยายามติดต่อราชนาวีให้อยู่ครับ
เวลาที่เป็นสาระคงเป็นช่วงเช้าและบ่าย เหมือนกับของซือแป๋ซูครับ
ส่วนเวลาเฮฮาพบหน้ากันระหว่างมนุษย์หุ้นดอทคอม
คงเป็นเวลาที่เราพักกินข้าวเที่ยงกัน

เอาแค่คุณปรัชญามาได้คนเดียว
ผมว่า ต้องมีคนอยากเห็นหน้าไม่ต่ำกว่าห้าสิบคน
มาให้ได้นะครับ พ่อหวานใจเอนยู ๑๓ ฮาๆๆๆ
ส่วนพ่อคนโจทก์เยอะ ผมจะให้คุณฟ้าเวิ้งทำแถบดำปิดตาให้ ฮาๆๆๆ
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 32

โพสต์ที่ 33

อ้าวตกลง ผมมีบุญได้เจอหน้า เฮียปรัชญาแล้วซิ อิอิ

....................................................................................

ท่าน TOMOKI ผมเล่นหนุกๆไม่มีอะไร เรื่องเกร็งกำไร คงไม่ได้เรื่องแน่ๆ

แต่เรื่อง VI นี่ อีก 10 คงไม่สาย

ยังไงช่วงนี้ขอเกาะบรรดาเฮียๆ ไปก่อน

ว่าแต่ท่าน TO จะมากับเขาหรือเปล่าครับ

น้องคัดท้ายก็ OK แล้วนา
TOMOKI

โพสต์ที่ 34

มันเป็นงานเกี่ยวกับอะไรครับ หัวข้อเรื่องอะไร ใครจัดนะครับ
คลายเครียด

โพสต์ที่ 35

คุณโทโมกิ
คอยอ่านกระทู้ที่คุณวีคเกสท์จะบอกรายละเอียดในห้องสินธรครับ
TOMOKI

โพสต์ที่ 36

ตามไปอ่านมาแล้วครับ ที่ห้องสินธรคึกคักกว่าเดิมมาก
งานนี้ผมว่าคนไปเพียบแน่นอนครับ
(ปรัชญา-ไม่ได้ล็อกอิน)

โพสต์ที่ 37

คลาย เครียด เขียน:คุณปรัชญา คุณคัดท้าย(พิมพ์ชื่อนี้ไม่คล่องมือเลยแฮะ)
ผมจำวันที่ที่คุณวีคเกสท์บอกมาทางอีเมล์ผิดครับ
ที่แท้คือวันอาทิตย์ที่ ๘ กุมภาพันธ์
ส่วนเรื่องสถานที่กำลังพยายามติดต่อราชนาวีให้อยู่ครับ
เวลาที่เป็นสาระคงเป็นช่วงเช้าและบ่าย เหมือนกับของซือแป๋ซูครับ
ส่วนเวลาเฮฮาพบหน้ากันระหว่างมนุษย์หุ้นดอทคอม
คงเป็นเวลาที่เราพักกินข้าวเที่ยงกัน

เอาแค่คุณปรัชญามาได้คนเดียว
ผมว่า ต้องมีคนอยากเห็นหน้าไม่ต่ำกว่าห้าสิบคน
มาให้ได้นะครับ พ่อหวานใจเอนยู ๑๓ ฮาๆๆๆ
ส่วนพ่อคนโจทก์เยอะ ผมจะให้คุณฟ้าเวิ้งทำแถบดำปิดตาให้ ฮาๆๆๆ
ไม่ใช่ดาราครับเฮียคลายเครียด ใครอยากจะเจอคนแก่...........

อยากไปเจออาเฮียครับ ท่านยาจกซูและทุกๆท่าน

เวลาสถานที่แน่นอนเมื่อไหร่อย่าลืมมาบอกกันนะครับ

อยากออกสังคมบ้าง อยุ่แต่บ้านไม่เคยไปไหนกับเขาเล๊ย...

ผมก็เข้าไปอ่านในโต๊ะสินธร3-4วันครั้ง แต่โพทสไม่ได้ไม่ได้ทำบัตรครับ

ต้องรบกวนขวัญใจคนเอ็นยู11 มาส่งข่าวด้วยครับ

(ที่ไม่ได้ล็อกอินเพราะซื้อคอมมาใหม่อีกเครื่อง จำรหัสไม่ได้เครื่องเก่าให้เครื่องจำครับเลยล็อคอินไม่ได้ครับ)
Jeng
ผู้ติดตาม: 32

โพสต์ที่ 38

เฮียปรัชญา เจอผม แล้ว ทัก ผม ก่อน นะ

เพราะเฮียรู้จักหน้าผมแล้ว ผมยังไม่เคยเห็นใบหน้า เฮียเลย

แต่ผมมีวิธี ชลอ ความแก่นะ

กินกล้วย วันละ 1 ลูก เป็นอย่างน้อยทุกวัน ครับ
คัดท้าย

โพสต์ที่ 39

แหมพี่เจ๋ง ผมนึกว่าต้องกินรังนกแท้ซะอีก อิอิ :lol:
The crowd, the world, and sometimes even the grave, step aside for the man who knows where he's going, but pushes the aimless drifter aside. -- Ancient Roman Saying
CK
ผู้ติดตาม: 30

โพสต์ที่ 40

อยากไปด้วย แต่ทำบัตรผ่านสินธรหายไปแล้ว
ไม่ทราบว่าท่านวีคเกสท์รับคนนอกไหมครับ?
ปรัชญา1
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 41

Jeng เขียน:เฮียปรัชญา เจอผม แล้ว ทัก ผม ก่อน นะ

เพราะเฮียรู้จักหน้าผมแล้ว ผมยังไม่เคยเห็นใบหน้า เฮียเลย

แต่ผมมีวิธี ชลอ ความแก่นะ

กินกล้วย วันละ 1 ลูก เป็นอย่างน้อยทุกวัน ครับ

เห็นรูปที่หน้าเวป คงได้เจอทักผิดทักถูก

ได้ข่าวว่าตัวจริง หล่อกว่า โจวเหวินฟะ

คิดแล้วเจอแล้วจะจำได้บ่นี่
ฝันถึง วัน ฟ้าสวย...... อยากร่ำรวย-ด้วยเล่นหุ้น
ฝัน เป็น นักลงทุน..... ลุ้นความหวัง-ความตั้งใจ