อยากให้พี่ WEB แปล Security Analysis ครับ มีใครเห็นด้วยบ้าง?

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
toon
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

อยากให้พี่ WEB แปล Security Analysis ครับ มีใครเห็นด้วยบ้าง?

โพสต์ที่ 31

ผมขอเสนอทางออกหน่อยนะครับ ว่า ถ้ามันเยอะมาก ทำไมไม่แบ่งแปลกันคนละบทละครับ เพียงแต่ถ้าเป็นวิธีนี้อาจจะใช้ได้แค่ใน web อาจจะไม่สามารถใช้แบบเป็นทางการได้ เพราะอาจจะมีปัญหาเรื่องภาษาที่ใช้ แต่เรื่องความเข้าใจ ไม่น่ามีปัญหานะครับ
BHT
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 32

[quote="woody"][quote="2 dogs"]BHT
woody
ผู้ติดตาม: 3

โพสต์ที่ 33

[quote="BHT"][quote="woody"][quote="2 dogs"]BHT
Impossible is Nothing
ประจวบ
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 34

ผมว่าถ้าคุณwebแปลsecurity analysis
คงได้เป็นหนังสืออ่านประกอบ
สำหรับน.ศ.ปริญญาโทfinanceแบบที่columbia u.
และได้จารึกชื่อในตำนานการลงทุนของเมืองไทยแน่นอน
หนักแน่นในแนวทางviพันธ์แท้
ภาพประจำตัวสมาชิก
por_jai
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 35

ประจวบ เขียน:ผมว่าถ้าคุณwebแปลsecurity analysis
คงได้เป็นหนังสืออ่านประกอบ
สำหรับน.ศ.ปริญญาโทfinanceแบบที่columbia u.
และได้จารึกชื่อในตำนานการลงทุนของเมืองไทยแน่นอน
8) ได้จารึกชื่อแน่ครับพี่หมอจวบครับ
     เพราะตัวตายไปแล้วครับ
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
ภาพประจำตัวสมาชิก
Muffin
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 36

Mon money เขียน:ถ้าได้ยี่สิบล้านจริง ไม่ต้องถึงมือพรชัยหรอก ...

กระผมจะยอมบวชเป็นฤษี เข้าไปทรมานกายในป่า แปลเอง จริงๆนะ :lol:
ถ้ายี่สิบล้านจริง ผมช่วยพี่มนแปล แล้วขอแบ่งเป็นค่าเบียร์สัก 10 ล้านก็พอ
แค่ครึ่งเดียวเอง