นักลงทุนที่เฉลียวฉลาด

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
javidol
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 31

ได้รับหนังสือแล้ว

ขอบคุณมากครับ  :D
KwanG
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 32

อยากอ่านจังเลยค่ะ แต่ตอนนี้อยู่อังกฤษ ไม่ทราบว่าส่งมาที่นี่แพงจะแพงรึเปล่า... ขอไปเช็คก่อนนะค่ะ
ฉันมั่งมี ไม่ใช่เพราะฉันมีมากมาย ..
แต่เพราะฉันมีมากพอ...(^,^)
beammy

โพสต์ที่ 33

สั่งซื้อในเนตได้นะครับ

ลองดูเวบไซต์พวกขายหนังสือดูครับพี่กวาง ...
BHT

โพสต์ที่ 34

KwanG เขียน:อยากอ่านจังเลยค่ะ แต่ตอนนี้อยู่อังกฤษ ไม่ทราบว่าส่งมาที่นี่แพงจะแพงรึเปล่า... ขอไปเช็คก่อนนะค่ะ
ก็กลับมาเมืองไทยสิจ๊ะ คงมีหนุ่มๆแถวนี้พร้อมบริการให้ 555
mangmoom

โพสต์ที่ 35

ได้รับหนังสือเรียบร้อยแล้วครับ
ขอบคุณมากครับ
แต่....ไม่มีลายเซ็นพี่เวบแถมให้ด้วยหรือครับ  :cry:  :cry:  :cry:
หรือว่าลืมเฉพาะเล่มของป๋ม เศร้าจิงๆ  :cry:  :cry:  :cry:
ภาพประจำตัวสมาชิก
prateepd

โพสต์ที่ 36

ตอนแรกที่บ้านนึกว่าใครส่งระเบิดมาหรือเปล่า หนักเชียว
กำลังเริ่มอ่านครับ  ขอบคุณมาก มีหนังสือดีๆ ช่วยแนะนำมาอีกนะครับ
HI.ผมเอง

โพสต์ที่ 37

ได้อ่านแล้วบางส่วนครับ

เล่มนี้แปลอ่านง่ายเข้าใจง่ายดีครับ สงสัยต้องอ่านซักสามสี่รอบ :lol:
WEB
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 25

โพสต์ที่ 38

คุณ mangmoom ครับ  เอาไว้ถ้าได้เจอกัน ผมจะเซ็นให้นะครับ ขออภัยด้วย
ทุ่มเททุกสิ่งให้แก่ความฝันซึ่งมีแต่คุณเท่านั้นที่มองเห็น

http://WarrenBuffettFan.blogspot.com/
mangmoom

โพสต์ที่ 39

จะพยายามหาโอกาสพบพี่เวบเพื่อขอลายเซ็นให้ได้ครับ
ขอบคุณมากครับ :lol:
ประจวบ
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 40

รูปเล่มสวยงามมากครับ
เย็บแน่นหนาไม่หลุดลุ่ยแน่แม้จะหนาขนาดนี้
ผมเคยอ่านเล่มอังกฤษเล้ว
ได้อ่านฉบับแปลของคุณwebรู้สึกเข้าถึงได้มากกว่า
เพราะภาษาอังกฤษไม่ค่อยแข็งแรง

ต่อไปชื่อคุณwebจะเป็นตำนานของชาวvi
เริ่มมีการเอาไปreferenceแล้วครับ
ผมอ่านเจอใน"ลงทุนอย่างมั่งคั่งยั่งยืนด้วยกองทุนรวมอสังหาริมทรัพย์"เอา"จิตวิทยาการลงทุน"ของคุณwebไปอ้างอิงถึงด้วย
หนักแน่นในแนวทางviพันธ์แท้
TheGodFather

โพสต์ที่ 41

ฮาโหล.... คุณมน
ไม่ได้เจอกันตั้งนานนะครับ สบายดีนะ  :D
ผมสั่งจองซื้อหนังสือเล่มนี้แถมได้รับเรียบร้อยแล้ว....

หนังสือเล่มนี้แค่ชื่อหนังสือ, ผู้แต่ง และคนแปลก็คุ้มสุดๆ ผมชวนเพื่อนในก๊วนร่วมซื้อด้วยทุกคนเลย

แถมคุณมนแนะนำต้องอ่านแบบนี้ ยิ่งต้องอ่านให้จบเร็วๆ เข้าไปอีก 5555
"โอม ชัมลาภา จาเลน ไนเยน สวาหะ ประสิทธิเม"

My Weblog : http://www.kwanchai.org/weblog
s3410312
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 42

ได้รับหนังสือ พร้อมลายเซ็นแล้ว

ขอบคุณมากครับ
Nothing like it seem.
artvr4

โพสต์ที่ 43

เพิ่งไปรับหนังสือจากไปรษณีย์ มาครับ   น้ำท่วม ต้องขับรถลุยน้ำไปเอา

เห็น เล่มแล้ว ต้องบอกว่าคุ้ม สำหรับเงินที่เสียไปจริงๆ

กำลังอ่านครับ