เห็นด๊อกเต้อร์บอกว่าชาวVI ต้องมีสุขภาพที่ดี

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ต.หยวนเปียว
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

เห็นด๊อกเต้อร์บอกว่าชาวVI ต้องมีสุขภาพที่ดี

โพสต์ที่ 31

CK เขียน:ผมชอบเล่นบาสกับสควอชครับพี่
สควอชมันส์กว่าแบดตรงที่ตีในห้องแอร์ครับ :)

ทั้งสองอย่างมีอันต้องเลิกไปหลังจากเจ็บเข่า :(
ผมก็ชอบเล่นบาสครับพี่ชิกกี้
ว่ายน้ำด้วยครับ :D
ภาพประจำตัวสมาชิก
เพื่อน
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 32

ผมก็ชอบบาสครับ แต่หาคนเล่นด้วยไม่ค่อยมีเลยครับ

ว่ายน้ำก็ชอบเหมือนกัน มีเหตุผลเสริมเหมือนคุณฉัตรชัย กะคุณลูกอิสาน(เหมือนได้ปันผล+cappital gain)
nanchan

โพสต์ที่ 33

ผมเคยตีสควอช นะ ผมว่ามันส์ดี ลูกมันวิ่งไปทั่วห้องเลย

ช่วงหลังพยายามไปว่ายน้ำ หวังให้ปอดขยายขึ้น เป็นลางที่ดีไว้
เฝ้าดูไป โดยใจที่เป็นกลาง
ภาพประจำตัวสมาชิก
por_jai
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 34

8) อ่านในบทความท่าทางด๊อกเต้อร์จะชอบวิ่งจ๊อคกิ้ง
    ผมว่าได้วิ่งตอนเช้าที่อากาศดีๆ เยี่ยมเลย
    โดยเฉพาะชายทะเล
    คนที่วิ่งจ๊อคกิ้ง วิ่งไปวิ่งมา มักจะติด
    เห็นเขาว่าเอ็นโดสฟินส์มันทำงาน
   แต่ตอนผมไปเที่ยวชายทะเลกะเพื่อนๆ
   ชวนพวกท่านไปวิ่งด้วยกันตอนเช้ามืด
   พวกท่านทำหน้าตาแปลกๆแบบว่า
   เอ็งจะบ้าก็บ้าไปคนเดียวเถิด....
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า