จิบเบียร์ Q1 ศุกร์ 30 พค.2551 กุ้งเต้นราชพฤกษ์

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
por_jai
Verified User
ผู้ติดตาม: 9

จิบเบียร์ Q1 ศุกร์ 30 พค.2551 กุ้งเต้นราชพฤกษ์

โพสต์ที่ 481

[quote="lychee"][quote="โลมาน้อย"]ดีค่ะ วันก่อนได้ไปร่วมแจมงาน meeting เป็นครั้งแรก รู้สึกดีค่ะ
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
lychee
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 482

[quote="por_jai"][quote="lychee"][quote="โลมาน้อย"]ดีค่ะ วันก่อนได้ไปร่วมแจมงาน meeting เป็นครั้งแรก รู้สึกดีค่ะ
โลมาน้อย
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 483

[quote="lychee"]
เรื่องนี้เราซุบซิบกันแล้วว่า ถ้ามาก็ลดราคา 10% น้องโลมาน้อยเขาเปิดร้านอาหารทะเลนะ

ส่วนเป็นเจ้ามือ หากพี่ท่านให้โอกาส และให้เกียรติ ก็ยินดีครับ

ที่จ่ายเพิ่ม ก็เพราะเกรงว่าหัวละพันจะไม่พอ เห็นยกเบียร์มาเป็นลัง ๆ และกุ้งเผาก็ตัวเท่ามือ
por_jai
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 484

:8) น้ำใจพี่ผมไม่เคยสงสัยเลยครับ พี่ลิ้นจี่ครับ
     ตั้งกะผมเจอพี่ที่ goodwill ถนนตกแล้ว
     ตอนนี้ผมได้เบอร์พี่แล้ว
     ไว้วันไหนไปชุมนุมกัน..ทานอะไรกันจะโทรไปตามครับ
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
crazyrisk
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 41

โพสต์ที่ 485

por_jai เขียน::8)
     ไว้วันไหนไปชุมนุมกัน..ทานอะไรกันจะโทรไปตามครับ

meeting  จิบเบียร์เชียร์ม๊อบ มัฆวาน ไปไหมคับพี่

:8)
"Champions aren't made in gyms. Champions are made from something they have deep inside them: A desire, a dream, a vision.
Radio
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 5

โพสต์ที่ 486

ขอยืนยันตามน้องโลมาน้อยครับ ร้านเทพนิมิตร์ของน้องโลมาอร่อยจริงๆ
บรรยากาศดีเยี่ยม (เปี่ยมไปด้วยฝูงลิง ต้องระวังกระเป๋าหน่อย) อาหารอร่อย
เวลาผมไปดอนหอยหลอดต้องแวะร้านนี้ทุกครั้ง  ถ้าเข้าดอนหอยหลอด
จะอยู่ขวามือ ก่อนถึงดอนหอยหลอดประมาณ ๑-๒ กิโล
sattaya
ผู้ติดตาม: 3

โพสต์ที่ 487

[quote="โลมาน้อย"][quote="lychee"]
เรื่องนี้เราซุบซิบกันแล้วว่า ถ้ามาก็ลดราคา 10% น้องโลมาน้อยเขาเปิดร้านอาหารทะเลนะ

ส่วนเป็นเจ้ามือ หากพี่ท่านให้โอกาส และให้เกียรติ ก็ยินดีครับ

ที่จ่ายเพิ่ม ก็เพราะเกรงว่าหัวละพันจะไม่พอ เห็นยกเบียร์มาเป็นลัง ๆ และกุ้งเผาก็ตัวเท่ามือ
สติมา ปัญญาเกิด
Kermit

โพสต์ที่ 488

งั้นผมขออนุญาตโฆษณาบ้างละกันนะครับ  :D

ในวันงานจิบเบียร์ หมอเคได้ชวนเพื่อนๆ ไปเตะฟุตซอลกัน แต่อาจจะชวนได้ไม่ทั่วถึง เพราะสาวๆ แฮงค์เข้ามาชวนหมอเคไป .... ซะก่อน ถ้าใครสนใจลงชื่อได้ที่กระทู้ด้านล่างนี้นะครับ
http://www.thaivi.com/webboard/viewtopi ... 3&start=30

ถือว่าเป็นการอุ่นแข้งต้อนรับ EURO 2008 โดยเราจะเริ่มแมตช์แรกกัน ในวันจันทร์ที่ 9 มิ.ย. เวลา 18:00-20:00 น. ที่สนาม SD INDOOR SOCCER
http://www.sd-indoorsoccer.com/
รายชื่อที่มีตอนนี้นะครับ
1. blueblood
2. o@t
3. yoyo
4. kermit
5. พี่โหน่ง
6. crazyrisk
7. พี่ทศกระทิงแดง
8. คุณโค
9. พี่ sattaya
มีกติกาว่าทีมไหนแพ้ต้องขุดหุ้นมาให้ 1 ตัว
ดูจากรายชื่อที่มีอยู่ ผมว่าแมตช์นี้พลาดไม่ได้จริงๆ ครับ แต่ละคนฝีเท้า "ดีเหลือเกิน"

ปล. มีรายชื่ออยู่นะครับ  :D
"Hope for the Best, Plan for the Worst."
โลมาน้อย

โพสต์ที่ 489

[quote="Radio"]ขอยืนยันตามน้องโลมาน้อยครับ ร้านเทพนิร์มิตของน้องโลมาอร่อยจริงๆ
บรรยากาศดีเยี่ยม (เปี่ยมไปด้วยฝูงลิง ต้องระวังกระเป๋าหน่อย) อาหารอร่อย
เวลาผมไปดอนหอยหลอดต้องแวะร้านนี้ทุกครั้ง
สามัญชน
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 48

โพสต์ที่ 490

:lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:
ทุกความเห็นย่อมเปลี่ยนไปตามความรู้ การเรียนรู้ย่อมไม่มีจุดสิ้นสุด