เปิดสอนฟรี เล่นหุ้นแนววอเรนบัพเฟต : สำหรับน้องๆ vi หน้าใหม่

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
EAKEPON
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 27

ผม ว่างครับ ผมขอไป อบรม ด้วย คน นะครับ

โพสต์ที่ 241

วัน เสาร์ ที่ 27 ครับ
ผม ว่างครับ  ผมขอไป อบรม ด้วย คน นะครับ  :D
EAKEPON
ผู้ติดตาม: 27

eakepon Confirm คับ

โพสต์ที่ 242

เสาร์ ที่ 27พค. 49
eakepon   Confirm คับ
ขอบคุณครับ  :D
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 32

เปิดสอนฟรี เล่นหุ้นแนววอเรนบัพเฟต : สำหรับน้องๆ vi หน้าใหม่

โพสต์ที่ 243

ok ครับ confirm ครับ คุณ EAKEPON
ภาพประจำตัวสมาชิก
v_sukit
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 244

ผมได้ไปเรียนมาแล้ว เมื่อวันอาทิตย์ เยี่ยมมาก ขอบอก  :cool:

ขอบคุณ คุณเจ๋ง มาก ๆ ครับ ที่ให้แสงสว่าง :idea:  เเก่ผม

ขอบคุณครับ
:D
yaris

อยากเรียนด้วย

โพสต์ที่ 245

ผมอยากเรียนด้วยอะครับ
แต่พอดีผมว่างไม่ค่อยเป็นเวลา
บางอาทิตย์ก็ว่าง บางอาทิตย์ก็ไม่ว่าง
แล้วจะรู้ว่าว่างตอนใกล้ๆอะครับ อยากเรียนแต่ไม่รู้จะทำไงดี  [email protected]
yaris

โพสต์ที่ 246

ขอลงชื่อไว้ก่อนละกันนะครับ
ระหว่างนี้จะนำเอาวิชาที่พี่มาโพสไว้ไปใช้ก่อนครับ[email protected]
para_kul

เสียดายมากครับ สมัครไม่ทัน

โพสต์ที่ 247

เพิ่งทราบว่าคุณเจ๋งตั้งใจจะสอนแค่ 10 รุ่น รุ่น 10 วันอาทิตย์ที่ 28นี้ ไม่ทราบว่ามีใครไม่สะดวกจะเข้า workshop อีกมั้ยครับ (เผื่อโชคดีน่ะครับ) บอกด้วยนะครับผม
                                             ขอบคุณครับ
                                           [email protected]
                                          01-6611687
ภาพประจำตัวสมาชิก
เด็กเลี้ยงห่าน

โพสต์ที่ 248

ขอบคุณพี่เจ๋ง ที่ทำให้ผมได้เห็นภาพชัดขึ้น หลังจากที่อ่าน The New Buffetology เล่มภาษาไทย

คุณ coca_cola, คุณ babajack, พี่ v_sukit ลองอ่าน The New Bufffetology ภาษาไทย ประกอบกับเล่ม work shop ของพี่เจ๋งไปด้วยได้นะครับ เพราะช่วงท้ายเล่มก็สอนคำนวณเหมือนเล่ม work shop ครับ จะช่วยให้เค้าใจเล่ม work shop ได้ง่ายขึ้นครับ
yaris

โพสต์ที่ 249

พึ่งจะรู้ว่าคอร์สนี้กำลังจะหมดแล้วหรือครับ
อยากเรียนแต่สมัครช้าไปหน่อย
แล้วผมจะหาอ่านได้จากไหนครับ ( ได้ยินว่าเอามาจาก The new buffetology) ผมก็มีแต่ยังอ่านไม่จบ
เลยอยากรู้ว่าจะไปหาอ่านเพิ่มเติมได้จากไหน
เห็นว่าวันก่อนพี่ jeng มาตอบคำถามของน้องคนหนึ่งที่ไม่ได้ไป เลยเซฟเก็บไว้อ่าน แต่ยังไม่ค่อยเข้าใจนัก
พอดีอยากเรียนรู้เกี่ยวกับการหาราคาที่เหมาะสมนะ ครับ (ซื้อแต่ของแพงๆ แล้วขายไม่ค่อยออก)
มีคำแนะนำมั๊ยครับ
kasidisw

โพสต์ที่ 250

เพิ่งเปิดมาเจออ่ะครับ อยากเรียนมากๆๆๆๆ ไม่ทราบจะมีรุ่น 11 อีกมั้ยครับ  ถ้ามีขอไปเรียนด้วยคนนะครับ พร้อมไปได้เสมอครับ
silly

โตย เน้อ

โพสต์ที่ 251

พี่ๆ ผมก้ออยากไปเรียนด้วยอะครับ แต่ว่าว่างแต่วันอาทิตย์
อยากเรียนมากๆ เลยครับ ซื้อหนังสือมาอ่านแต่ยังงง อยาก
ขอแนวทาง อย่างไร ถ้าเปิดอีก จองนะครับ รบกวน mail บอก
ด้วยครับ [email protected]  ขอบคุณคับ  :P
flyfred

ว้า...แย่จัง มาเจอช้าไปหน่อย

โพสต์ที่ 252

ถ้ามีเปิดสอนเพิ่มช่วยบอกด้วยนะครับ อยากเรียนมากๆๆๆๆ
วันเวลาไหนก็ได้ พร้อมเรียนเสมอครับ
PKVI
ผู้ติดตาม: 2

รอรุ่น 11 นะ

โพสต์ที่ 253

ไม่ทันรอบนี้ งั้นลงชื่อไว้รุ่น 11 ละกันนะ
chetapongc

ขอลงชื่อรุ่นที่ 11 ด้วยคนครับ

โพสต์ที่ 254

ผมขอลงชื่อด้วยคนครับ ถ้าพี่จะใจดีเปิดรุ่นเพิ่ม อ่านหนังสือจบแล้วแต่ก็ยัง ไม่เคลียนะครับ