ยอดโอนเงินสัมนาเต็ม 150 ที่แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 28

ยอดโอนเงินสัมนาเต็ม 150 ที่แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

โพสต์ที่ 31

ใครยังไม่ได้FAXต้องรีบแล้วครับ ถ้าไม่รีบพี่เจ๋งแกยึดเอาที่FAXนะครับ ที่เหลือคืนเงินแน่นอน เพราะรับไม่ไหวแน่
เป็นบุญหนักหนาเหลือเกินที่ได้เกิดมาเป็นคนไทย เป็นคนไทยของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชฯ
Jeng
ผู้ติดตาม: 32

โพสต์ที่ 32

อืมจริงๆนะไม่ได้ขู่
CK
ผู้ติดตาม: 30

โพสต์ที่ 33

รายชื่อผู้ได้รับรางวัล นวดหน้าเด้ง อภิมหานันทนาการจากเฮียคลายเครียด ::

1. คุณกล้วยทอด
2. คุณพี่ลิ้นจี่
3. คุณมนตรี ถนัดค้า
4. คุณเอกรินทร์ ภัทราดูลย์

เพื่อความสะดวก (ของผมเอง) จะขอไปแจกรางวัลที่หน้างานนะครับ :)

หนุ่มคนไหนจะเก็บไว้ให้แฟน หรือจะสละสิทธิ์ให้สาวๆ แถวนั้น เพื่อสร้าง
สัมพันธ์อันดีก็ได้นะครับ :lovl:
Jeng

โพสต์ที่ 34

ครับ ได้รับแล้วครับ >>> ba_2l
เอก
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

กระทู้หายไปไหน

โพสต์ที่ 35

กระทู้ที่มีวัน เวลา สถานที่ รวมทั้งแผนที่ตึกฐานเศรษฐกิจหายไปไหนครับ ผมยังไม่ได้พิมพ์แผนที่เก็บไว้เลยครับ เอ!แล้วสัมมนาวันไหนนะ ผมจำได้ว่าเป็นวันเสาร์เลยรีบสมัคร ใครก็ได้ช่วยบอกหน่อยว่าสัมมนาวันไหน เวลา สถานที่ไหนครับ ขอบคุณครับ
เงินซื้อความสะดวกสบายได้ แต่ซื้อความสุขไม่ได้ ความสุขเราต้องสร้างมันขึ้นมาเอง
Jeng

โพสต์ที่ 36

จริงอย่างคุณเอกว่าไว้ กระทู้หายไปได้ไงนี่ ยอดจองยังไม่เต็มเลย
jaychou

โพสต์ที่ 37

แปลว่าทางทีมงานเวบต้องทำงานหนักแล้วคับ

หน้าแรกมีข่าวลง บอกละเอียด

แผนที่ เด๋วผมลงลิงค์ให้หน้าแรกคับ
Manit

โพสต์ที่ 38

แฟกส์ ไปให้แล้วน่ะครับ มานิต สิทธิพรบุญเลิศ 1,000.00 บาท
หงส์แดง
Muffin
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 39

สรุปแล้ว งานนี้ มัวแต่ง้าง อดอีกตามเคย
เหมือนตอนจะซื้อหุ้นเลย
Dr.T

โพสต์ที่ 40

รบกวนแจ้งชื่อทั้ง 150 คนที่นี่ได้ไหมครับ ผมไม่รู้ว่าผมโอนเงินไปทันหรือเปล่า
มนุษย์เห่อลูก :lol:
http://tyakon.multiply.com
Jeng

โพสต์ที่ 41

โทรมาซิ แล้วจะบอกว่าทันหรือไม่ 01-6241227
Dr.T

โพสต์ที่ 42

คุณหมอเทวัญ สุ.... 1200 บาท ( มารับคืนด้วยนะท่าน 200 บาท
สุวานิชครับ
ที่เหลือบำรุงเว็บครับ :D
มนุษย์เห่อลูก :lol:
http://tyakon.multiply.com
Neohapsis

โพสต์ที่ 43

พี่เจ๋ง ไม่สามารถไปงานได้แต่ต้องการจ่ายเงินเพื่อสมทบการบริหารงานเวปไซท์ โอนเงินได้เลยหรือเปล่าคะ
Jeng

โพสต์ที่ 44

ขอบคุณมากครับ

เรื่องบริจาคเข้าเว็บ ยังไม่มีการพูดคุยเรื่องนี้ครับ เพราะน่าจะได้กำไรจากการจัดสัมนาครั้งนี้พอควร ทำให้เว็บหายใจคล่องไปอีกนิดครับ

อย่างไรก็ตามต้องขอบคุณคุณ Neohapsis มากๆครับ ไว้โอกาสหน้าจะขอความร่วมมือถ้าเงินหมด