ข่าวนี้จริงหรือเท็จครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
nACrophiles_117
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ข่าวนี้จริงหรือเท็จครับ

โพสต์ที่ 1

ข่าวนี้จริงหรือเท็จครับ โบรกเกอร์ส่งมาให้กลางวันแสกๆวันนี้ รบกวนชี้แนะครับ
"ศาลรัฐธรรมนูญ เยอรมัน ได้ยกเลิกผลการพิจารณาขยายวงเงิน EFSF ในวันพุธที่ผ่านมา เพราะเคยพิจารณาในประเด็นการขยายวงเงิน EFSF เดือนก.ย. ต้องผ่านความเห็นชอบจากคณะกรรมการพิจารณางบประมาณของสภาฯ ไม่ใช่การเปิดสภาฯ เป็นกรณีพิเศษเหมือนวันพุธที่ผ่านมา"
labor omnia vincit
chiraponge
ผู้ติดตาม: 0

Re: ข่าวนี้จริงหรือเท็จครับ

โพสต์ที่ 2

แหล่งข่าว ref อะไรครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ilekis
ผู้ติดตาม: 1

Re: ข่าวนี้จริงหรือเท็จครับ

โพสต์ที่ 3

ตอนข่าวออกมาผมก็งงครับ เพราะจำได้ว่าสภา finland ไม่อนุมัติ
แต่ถึงจะอนุมัติแล้ว การจะเพิ่มเป็น 1 ล้านล้าน ไม่ต้องกลับไปผ่านสภาแต่ละประเทศใหม่เหรอครับ
How much can you know about yourself, you've never been in a fight?
Tyler Durden
โพสต์โพสต์