UPDATE: เสื้อ thaivi ปิดการขายแล้วครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 30

UPDATE: เสื้อ thaivi ปิดการขายแล้วครับ

โพสต์ที่ 1

เนื่องด้วยเหตุขัดข้องในด้านการประสานงานและควบคุมคุณภาพ
ทางทีมงาน thaivi.com ขอแจ้งให้สมาชิกและผู้ที่สั่งจองและโอนเงิน
ค่าเสื้อมาแล้วดังนี้
  1. ทีมงานฯ จะจัดส่งเสื้อให้กับทุกท่านภายในวันศุกร์นี้
  2. สีของเสื้อจะเปลี่ยนเป็นสีกรมท่า (น้ำเงินเข้ม) ปักโลโก้สีทอง
  3. เนื้อผ้าจะเป็นแบบคุณภาพดีที่สุด ทอแน่น มีรองคอเสื้อด้านหลัง
    เพื่อไม่ให้สีตกเวลารีด
  4. มีสามขนาดให้เลือกตามที่ได้ประชาสัมพันธ์ในครั้งแรก คือ
    ขนาด M, L และ XL สำหรับท่านที่ต้องการขนาด XL หรือ M
    โปรดโพสต์ระบุในกระทู้นี้ ถ้าหากไม่ได้รับการยืนยันภายในกำหนด
    จัดส่ง ทางทีมงานจะจัดส่งขนาด L ไปให้ครับ

5. กำหนดจัดส่งเลื่อนออกไปเป็นวันที่ 10 มิถุนายน คาดว่าน่าจะ
    ได้รับเสื้อภายในวันที่ 15 มิถุนายน

รายชื่อผู้สั่งจองและชำระเงินค่าเสื้อ

• mustang .โอนเงินแล้ว 500 บาท XL=1
  • house .โอนเงินแล้ว 502 บาท L=1
  • Meeja .โอนเงินแล้ว 450 บาท L=1
  • mjoob .โอนเงินแล้ว 500.05 บาท L=1
  • por_jai .โอนเงินแล้ว 500 บาท L=1
  • คัดท้าย .โอนเงินแล้ว 1000.09 บาท L=2
  • tenkafubu .โอนเงินแล้ว 500 บาท L=1
  • baggio .โอนเงินแล้ว 500 บาท L=1
  • forrestgump .โอนเงินแล้ว 451.23 บาท XL=1
  • ลุงขวด .โอนเงินแล้ว 500 บาท XL=1
  • 2nd_wind .โอนเงินแล้ว 500 บาท L=1
  • lekapuk .โอนเงินแล้ว 500 บาท L=1
  • Saran .โอนเงินแล้ว 1000 บาท L=2
  • CK .โอนเงินแล้ว 450 บาท L=1
  • WEB .โอนเงินแล้ว 903 บาท XL=1 L=1
  • Tongue .โอนเงินแล้ว 500 บาท XL=1
  • ba_2l .โอนเงินแล้ว 500 บาท XL=1
  • Genie .โอนเงินแล้ว 450 บาท L=1
  • Neohapsis .โอนเงินแล้ว 450 บาท XL=1
  • Banchap .โอนเงินแล้ว 450 บาท L=1
  • man .โอนเงินแล้ว 909 บาท L=2
  • mikan171 .โอนเงินแล้ว 450 บาท L=1
  • chatchai .โอนเงินแล้ว 450 บาท L=1
  • pinklady .โอนเงินแล้ว 450 บาท M=1
  • iscssn .โอนเงินแล้ว 900 บาท L=2
  • ต หยวนเปียว .โอนเงินแล้ว 450.02 บาท L=1
  • RR .โอนเงินแล้ว 900 บาท XL=1 L=1
  • tk .โอนเงินแล้ว 451 บาท L=1
  • maximo .โอนเงินแล้ว 455 บาท L=1
  • Ent' .โอนเงินแล้ว 500 บาท L=1
  • sittc .โอนเงินแล้ว 450.07 บาท L=1
  • kopite .โอนเงินแล้ว 499.07 บาท L=1
  • knott .โอนเงินแล้ว 452 บาท L=1
  • MO101 .โอนเงินแล้ว 900 บาท XL=1 L=1
  • เพื่อนพูห์ .โอนเงินแล้ว 900 บาท L=2
  • mey .โอนเงินแล้ว 450 บาท M=1
  • surachav .โอนเงินแล้ว 900 บาท XL=2
  • โค่วจื่อหลิง .โอนเงินแล้ว 450 บาท L=1
  • jaychou .โอนเงินแล้ว 450 บาท L=1
  • doji .โอนเงินแล้ว 450.28 บาท L=1
  • mee_panda .โอนเงินแล้ว 500 บาท L=1
  • DrT .โอนเงินแล้ว 450 บาท XL=1
  • thanez .โอนเงินแล้ว 456 บาท L=1
  • moo .โอนเงินแล้ว 900 บาท L=2
  • โสภณ .โอนเงินแล้ว 450 บาท L=1
  • NH .โอนเงินแล้ว 1600 บาท XL=2 L=2
  • edd .โอนเงินแล้ว 450 บาท L=1
  • jojo .โอนเงินแล้ว 450 บาท L=1
  • Pravit .โอนเงินแล้ว 450 บาท L=1
  • Young-VI .โอนเงินแล้ว 450.02 บาท L=1
  • ลูกอิสาน .โอนเงินแล้ว 900 บาท L=2
  • Nek .โอนเงินแล้ว 450.05 บาท L=1
  • thanwa .โอนเงินแล้ว 451 บาท XL=1
  • ประจวบ .โอนเงินแล้ว 451 บาท XL=1
  • jarturont .โอนเงินแล้ว 450 บาท L=1
  • โป้ง .โอนเงินแล้ว 450 บาท XL=1
  • i_nam .โอนเงินแล้ว 900 บาท L=2
  • หนุ่มพะเยา .โอนเงินแล้ว 450 บาท XL=1
  • ปรัชญา .โอนเงินแล้ว 950 บาท L=2
  • นะ .โอนเงินแล้ว 500.88 บาท XL=1
  • newbee .โอนเงินแล้ว 450.99 บาท XL=1
  • Rataohm .โอนเงินแล้ว 500 บาท L=1
  • Dingding .โอนเงินแล้ว 500 บาท M=1
  • kao .โอนเงินแล้ว 500 บาท L=1
  • VIB007 .โอนเงินแล้ว 1,000 บาท L=2

รายชื่อจองเสื้อ แต่ยังไม่ได้ชำระเงิน/ยังไม่ได้แฟ็กซ์รายละเอียดให้คุณมน
  • เพื่อน .โอนเงินแล้ว 0 บาท XL=1
  • หิ่งห้อย .โอนเงินแล้ว 0 บาท L=1
  • panuphan53 .โอนเงินแล้ว 0 บาท XL=1

ใครที่ต้องการเปลี่ยนขนาด หรือได้โอนเงินมาแล้ว แต่ไม่มีชื่ออยู่
กรุณาแจ้งผมด่วนถึงด่วนที่สุด และให้โพสต์ไว้ในกระทู้นี้นะครับ

ทางทีมงานต้องขออภัยอย่างมากสำหรับปัญหาล่าช้า และ
ขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกันสนับสนุนเว็บด้วยการสั่งซื้อเสื้อครับ

ภาพประจำตัวสมาชิก
    pinklady
    Verified User
    ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ขอเปลี่ยนเป็น size M ค่ะ
    por_jai
    ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 3

8)ขอปรับจากขนาด 26นิ้วเป็น size Lครับ
    กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
    lekapuk

โพสต์ที่ 4

ขอเปลี่ยนเป็น size L ค่ะ
    lek
    harry

โพสต์ที่ 5

2nd_wind - 22 นิ้ว ครับ ไม่เปลี่ยน
    คุณ MO101 22 นิ้ว 1 ตัว 26 นิ้ว 1 ตัวครับ

-- ผมเป็นคนเอาไปให้เองเหมือนเดิม หรือจะให้ส่งทางไปรษณีย์ไปให้ก็ได้ครับ
    Expecto Patronum!!!!!!
    CK

โพสต์ที่ 6

แก้ไขของคุณ pink_lady, por_jai, lekapuk, MO101 แล้วครับ
    Tongue

โพสต์ที่ 7

XL ครับ
    ปรัชญา
    ผู้ติดตาม: 37

โพสต์ที่ 8

8) ตามที่ว่าครับ L ก็ได้ครับขอบคุณ
    ForrestGump

โพสต์ที่ 9

Forrestgump ขอเปลี่ยนเป็น XL ครับ
    กฎข้อที่1 อย่ายอมขาดทุน กฎข้อที่2 กลับไปดูกฎข้อที่ 1
    ลุงขวด
    ผู้ติดตาม: 121

โพสต์ที่ 10

ลุงขวด ขอเปลี่ยนเป็น XL ด้วย คนครับ
    หุ้นจะขึ้นหรือลง อยู่ที่ผลประกอบการ ซึ่งประกอบด้วย ความสามารถของผู้บริหารกับ ธรรมาภิบาล.........ใหญ่ในเล็กย่อม ดีกว่าเล็กในใหญ่
    CK

โพสต์ที่ 11

update แล้วครับ
    por_jai
    ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 12

CK wrote:
    update แล้วครับ
    รวดเร็วปานกามนิตหนุ่ม...ฮา
    กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
    mustang

โพสต์ที่ 13

พี่ CK ครับผมขอเปลียนเป็น Size XL นะครับ ตอนแรกนึกว่ามี Size L อันเดียวนะครับ
    ขอบคุณครับ
    CK

โพสต์ที่ 14

update คุณ mustang เรียบร้อยครับ

เอ แต่ดูหุ่นคุณ mustang แล้ว เสื้อชมพูที่เห็นน่าจะเป็นไซส์ S นะ หุหุ
    mustang

โพสต์ที่ 15

ขอบคุณครับ พี่ ck
    เสื้อชมพู Size sss ครับ 55
    นะ

โพสต์ที่ 16

ท่านประธานครับ

ผมได้โอนเงินค่าเสื้อไปให้แล้วครับ จำนวน 500.88 บาท โอนทาง ATM ที่ ตู้ไปรษณีกลาง ธ.กรุงเทพ เข้าบัญชี คุณ Harry 2050496203 วันที่ 25/05/05 เวลา 13:03 ยังไม่มีรายชื่อเลยครับ แจ้งคุณ Harry ทาง PM แล้วครับ Size XL ครับ
    นะ
    ขอผมศึกษามั่งนะ ผมขอแค่มีอิสรภาพทางการเงินเองนิ
    CK

โพสต์ที่ 17

คุณนะจะเอา size ไหนครับ

พอดีคุณนะโอนมาหลังวันที่ผมรับมอบมาจาก harry ครับ
    harry

โพสต์ที่ 18

คุณ นะ ผมได้รับเงินแล้วครับ แล้วจะผ่านไปให้คุณ CK อีกครั้งครับ
    Expecto Patronum!!!!!!
    นะ

โพสต์ที่ 19

ขอบคุณครับ size XL ครับ
    ขอผมศึกษามั่งนะ ผมขอแค่มีอิสรภาพทางการเงินเองนิ
    CK

โพสต์ที่ 20

เรียบร้อยครับ คุณนะ
    Newbee

โพสต์ที่ 21

ผมได้โอนเงินค่าเสื้อไปให้แล้วครับ แต่โอนไปบัญชีงาน Meeting ขนาด XL ครับ
    รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย
    CK

โพสต์ที่ 22

update เสื้อให้คณ newbee แล้วนะครับ
    เพื่อน
    สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
    ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 23

ของผมยังไม่ได้รับ PM เลยครับ....เลยไม่รู้จะโอนยังไงดี....กำลังนั่งน้อยใจอยู่นี่
    ไม่รู้สั่งทันรึปล่าวครับ หรือเฉพาะสำหรับคนเปลี่ยนsizeเท่านั้นครับ
    ถ้าทันขอเป็น XL 1ตัวครับ ขอช่วยPM หมายเลขบัญชีโอนด้วยนะครับ
    ถ้าไม่ทัน ก็ไม่เป็นไรครับ ขอโอนเงินไปสนับสนุน web ด้วยคนก็แล้วกันครับ
    Dr.T

โพสต์ที่ 24

เปลี่ยนใจเอา XL ทันไหมครับ
    มนุษย์เห่อลูก :lol:
    http://tyakon.multiply.com
    CK

โพสต์ที่ 25

update ของคุณหมอ T แล้วครับ

คุณ Rataohm ด้วยครับ โอนเงินเข้ามาแล้ว กรุณา confirm ขนาดเสื้อด่วนครับ
    ถ้าไม่ confirm ก่อนกำหนดส่ง จะจัดส่ง L ไปให้นะครับ

ผมจะ reserve ไว้ให้คุณเพื่อนครับ 1 ตัวนะครับ XL ส่วนเบอร์บัญชี เดี๋ยว
    รอเคลียร์กับคุณมนก่อนครับ
    หิ่งห้อย

โพสต์ที่ 26

ถ้ายังมีเหลือขอจอง XL 1ตัว ครับ ขอรายละเอียดด้วยครับ
    iscssn

โพสต์ที่ 27

ของผม L ทั้งสองตัวก็แล้วกันครับ
    เพื่อน
    สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 28

ขอบคุณครับท่านผู้พันCK ได้รับPM เรียบร้อยแล้วครับ
    พรุ่งนี้จะรีบไปโอนให้(จะพยายามไม่ลืม) แล้วจะPM มาบอกอีกทีครับ
    panuphan53

โพสต์ที่ 29

ผมขอ Size XL ครับ จะโอนเงินให้วันนี้ 30/5/2005 ทาง ATM

บช ปลายทางที่จะโอน ธ.กรุงเทพ เข้าบัญชี คุณ Harry 2050496203

ยอดเงิน 450 บาท หรือว่า 500 บาท ครับ//
    CK

โพสต์ที่ 30

500 บาทครับ