สารคดีชีวิตสัตว์โลก :: จิตสงบ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
Rocker
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 252

Re: สารคดีชีวิตสัตว์โลก :: จิตสงบ

โพสต์ที่ 31

ผมแนะนํานะ ให้ทําเป็นเล่มแล้ว พิมพ์ขาย เลยครับ รอทําออกมาเยอะๆก่อน เป็นการตูน เตือนใจดีครับ
kabu
ผู้ติดตาม: 4

Re: สารคดีชีวิตสัตว์โลก :: จิตสงบ

โพสต์ที่ 32

วาดได้น่ารักดีครับ
คิดเหมือนกับคุณ Rocker ครับ น่าจะเอาไปพิมพ์ขาย ได้รายได้ไปลงทุนต่อ :D
"หนทางเดียวที่จะก้าวพ้นขอบเขตของความเป็นไปได้ คือก้าวเข้าสู่ความเป็นไปไม่ได้", Arthur C. Clarke
สมุดบันทึก: http://kabuvi.wordpress.com/
sattaya
Verified User
ผู้ติดตาม: 3

โพสต์ที่ 33

มีพี่ที่นับถือท่านนึงเคยบอกว่า "ขายหมูบ่อยๆ แล้วมันทำให้พอร์ทเล็กลงไม๊" :mrgreen:
สติมา ปัญญาเกิด
kakathi
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 34

การ์ตูนน่ารักดี โดนใจเม่า ชอบครับ :D
" "
BeSmile
ผู้ติดตาม: 5

โพสต์ที่ 35

รอรวมเล่มอยู่ครับ

น่าจะเป้นหนังสือการลงทุน ที่น่าอ่านมาก

แต่อย่าเอารูป คุณเม่า ขึ้นปกนะครับ

ผมไม่อยากตามไปอ่านตามถุงกล้วยแขก :mrgreen:

(แซวเล่นนะครับ :D )
มีสติ - อย่าประมาทในการใช้ชีวิต
Paul VI
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 69

โพสต์ที่ 36

ขออนุญาตคุณ mao เอาไปแปะที่ชมรมหมอ VI นะครับ
poonpoon7
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 37

:cool:
"Value has a value only if its value is valued"
mangmoom

โพสต์ที่ 38

เม่าหน้าหมู น่าร้ากกกกกกกกก ชอบมากคร้าบ :D :D :D
Warantact

โพสต์ที่ 39

หน้าแก๊งโลภะ โทสะ โมหะ ได้อารมณ์ดีจัง ฮิฮิ