[เสนอแนะ] ผมอยากขอให้เปิด "ห้องใหม่" อีกซักห้องครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
GymOnyx
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: [เสนอแนะ] ผมอยากขอให้เปิด "ห้องใหม่" อีกซักห้องครับ

โพสต์ที่ 61

อีกเสียงครับ เห็นด้วยอย่างยิ่ง
monsoon
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 37

Re: [เสนอแนะ] ผมอยากขอให้เปิด "ห้องใหม่" อีกซักห้องครับ

โพสต์ที่ 62

+ 1 เสียงครับ
เรียนรู้และเข้าใจ คุณค่าที่แท้จริงของสรรพสิ่ง...
MiNDpOwER
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 3

โพสต์ที่ 63

สนับสนุนมากเลยครับ
จะได้มีข้อมูลเพิ่มในการตัดสินใจได้ดียิ่งขึ้นครับ
ซากทัพ
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 64

หนับหนุนค๊าบ