สมัครสมาชิกยังไงครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
Fresh Extra
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

สมัครสมาชิกยังไงครับ

โพสต์ที่ 1

คือ ตัวผมเองมีไอดีแล้ว แต่เพื่อนผมต้องการสมัครใหม่ ผมลองล็อกเอาท์เพื่อลองหาที่สมัครสมาชิกดู ปรากฎว่าหาไม่เจอเช่นกัน

รบกวน staff ด้วยครับ หรือทิ้ง Link สมัครสมาชิกไว้ให้ก็ได้
ภาพประจำตัวสมาชิก
airazoc
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 6

Re: สมัครสมาชิกยังไงครับ

โพสต์ที่ 2

จากมติที่ประชุมของทีมงานครับ

จะทำการ งดรับสมัครสมาชิกใหม่ชั่วคราว เพื่อนำระบบ register ด้วยมือถือขึ้นใช้งานครับ
โดย เบอร์มือถือ 1 เบอร์ จะสมัครได้ 1 login เท่านั้น (สมัครแล้วใช้ได้ตลอดไป ยกเว้นโดนแบน ไม่ต้อง sms มาต่ออายุ)

ส่วนรายละเอียดการสมัครด้วยระบบใหม่ จะแจ้งให้ทราบต่อไปครับ
"In life and business, there are two cardinal sins ... The first is to act precipitously without thought, and the second is to not act at all.” – Carl Icahn
EARTH_NG
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: สมัครสมาชิกยังไงครับ

โพสต์ที่ 3

มีกำหนดหรือเปล่าครับ
จะสามารถสมัครสมาชิกได้อีกเมื่อไหร่ :'O
โพสต์โพสต์