>>>ตรวจสอบรายชื่อสัมมนามันนี่ทอล์ค<<<

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
teegogo
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: >>>ตรวจสอบรายชื่อสัมมนามันนี่ทอล์ค<<<

โพสต์ที่ 61

หมายเลข 107 teegogo ไม่สามารถไปงานได้ทั้งเช้า-บ่ายครับ
porpiangrich
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

Re: >>>ตรวจสอบรายชื่อสัมมนามันนี่ทอล์ค<<<

โพสต์ที่ 62

คุณ Kongkang,

ขอสละสิทธิ์ ลำดับที่ 167 ทั้ง เช้า และ บ่าย

ขอบคุณครับ
หมอวิ
ผู้ติดตาม: 15

โพสต์ที่ 63

ลงชื่อจองแล้ว แต่เอ่อ! อย่าว่ากันนะครับ ถ้าจะถามว่าแจ้งช่ือหลังไมค์เขาแจ้งกันยังไงครับ?
"อย่ากลัวตกรถ" ...ถึงจะดี ถ้าไม่ถูก ก็ไม่ซื้อ
"อย่ากลัวติดดอย" ...ถ้าถูกพอ ก็ซื้อ ไม่รอราคาต่ำสุด
tanapol
ผู้ติดตาม: 10

โพสต์ที่ 64

ขอสละสิทธิ์ หมายเลข 85 tanapol ครับ

ขอบคุณครับ
kongkang
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 6

โพสต์ที่ 65

detachment เขียน:ลงชื่อจองแล้ว แต่เอ่อ! อย่าว่ากันนะครับ ถ้าจะถามว่าแจ้งช่ือหลังไมค์เขาแจ้งกันยังไงครับ?
ผู้ที่ลงชื่อสำรองไม่ต้องแจ้งชื่อแล้วค่ะ สำหรับหลังไมค์ก็คือกด ช่อง pm ค่ะ ต้องการหลังไมค์ถึง kongkang ก็หาชื่อ kongkang หาคำว่า pm กดปุ่ม pm ก็จะเข้าไปในห้องเขียนข้อความหลังไมค์ค่ะ :D
sukit2020
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 66

เรียนคุณ kongkang

No. 49 sukit2020 ขอสละสิทธิ์ครับ ( ด้วยความเสียดายอย่างยิ่ง )

ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ :bow: :bow: :bow:

พอดีติดงานไหว้เชงเม้งครับ
kongkang
ผู้ติดตาม: 6

โพสต์ที่ 67

สัมมนามันนี่ทอลก์ วันที่ 27/3/54 ช่วงเช้าเปิดให้ลงทะเบียนเวลา 9.30 น. - ช่วงบ่ายลงทะเบียนเวลา 13.00 น. สำหรับท่านที่สำรองและ walk in ให้มารับบัตรคิวได้ในเวลา 9.30 น.และ 13.00 น.เช่นเดียวกัน
--และขอปิดรับการยกเลิกจองในวันพุธที่ 23/3/54 เวลา 17.00 น.ค่ะ--
รายชื่อผู้ที่จองไว้ 330 ท่านแรก เรียงตามลำดับตัวอักษรเพื่อตรวจเช็คง่ายนะคะ (ท่านที่มีรายชื่อสีแดงกรุณาแจ้งชื่อนามสกุลด้วยค่ะ)

รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
leaderinshadow
ผู้ติดตาม: 23

โพสต์ที่ 68

ไม่ทราบว่ามีใครยกเลิกช่วงบ่ายบ้างครับ

ขอเสียบแทน 1 ที่ ขอบคุณครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
todto
ผู้ติดตาม: 10

โพสต์ที่ 69

ขอ walk-in 3 ที่ครับ เช้าบ่าย นั่งพื้น ยืน หรือ นั่งบันได ก็ได้ครับ
ลูกหมู
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 70

ขอไปด้วยครับ เป็นช่วงบ่าย ถ้าสำรองก็ไม่เป็นไรครับ
ขอบคุณครับ
อ.เอง
Verified User

โพสต์ที่ 71

จริง คุณleaderinshadow น่าจะไปพูด ช่วงหลัง ด้วยนะครับ
ไปเดิน ป่วนเปี้ยน ๆ เด่ว ดร. ก็เชิญ เข้าเอง เผื่อ ๆ ได้พูด ด้วย
จะดีแก่ผู้ฟัง ไม่ใช่น้อย อยากฟังด้วยครับ
มองหุ้นเป็นธุรกิจ คิดในภาพใหญ่
http://likestock.wordpress.com/
เปลี่ยนไปใช้ log in --> likestock แทนครับ
c_man

โพสต์ที่ 72

ขอ WALK In ด้วย ครับ