company visit SMT 19/3/54

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
suwits
Verified User
ผู้ติดตาม: 2

Re: company visit SMT 19/3/54

โพสต์ที่ 91

เพื่อนผมที่ฝากจองเพิ่งขอยกเลิกกะทันหันไม่สามารถไปได้
ส่วนตัวผม ยังคงไปแน่นอนครับ ดังนั้นผมขอยกเลิกชื่อ suwits จากจอง 2 ที่เหลือ 1 ที่
ต้องขออภัยจริงๆ ที่แจ้งช้าและสร้างความลำบากใจให้กับผู้จัดครับ :bow:
ตามกฎของเว็บ ผมของด Comp visit ครั้งต่อไปครับ

ขอบคุณคุณ kongkang ในการประสานงาน Comp visit ครั้งนี้ครับ

แล้วพบกันในวันเสาร์นี้ครับ

ปล. เพื่อนๆ อย่าลืมทำการบ้านเตรียมคำถามถามผู้บริหารให้เยอะๆ :D
ภาพประจำตัวสมาชิก
apisit_da
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 92

ขอยกเลิกการจอง หมายเลข 5 รถบริษัทครับ
พอดีมีงานด่วนเข้ามา ต้องขอโทษด้วยครับ :'O

apisit_da
All we are is dust in the wind
credit : kmphol @ thaivi
kongkang
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 6

โพสต์ที่ 93

ถุงเงินเก่า เขียน:ขอบคุณ kongkang สำหรับการเตรียมการ ผมมีชื่อในรายชื่อแล้ว ตอนไปถึงจุดนัดต้องเตรียมอะไรไปแสดงตนหรือไม่ครับ
ให้แจ้งชื่อ log in กับ หมอ birthboro นะคะ จะเป็นทีมงานที่ไปด้วย ส่วนตัวดิฉันเองไม่ได้ไปค่ะ :D มีพี่บูประธานเวปไปด้วยอีกท่านค่ะ
หมอเบิรด์ มีรายชื่อคุณ aor เพิ่มไปด้วยนะ
ThaiThai

โพสต์ที่ 94

To K.Kongkang....

2. Seats. ThaiThai will not join the trip ka...sorry for any inconvenience caused. There is an urgent matter to tend to ka. Sorry na ka.
ThaiThai

โพสต์ที่ 95

To K.Kongkang....

2. Seats. ThaiThai will not join the trip ka...sorry for any inconvenience caused. There is an urgent matter to tend to ka. Sorry na ka.
ngasine
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 96

ขอโทษจริง ๆ ครับคุณ kongkang.
พอดีติดธุระกะทันหัน
ยอมรับโทษครับ ไปไม่ได้ครั้งหน้าครับ
nopy_yoyo

โพสต์ที่ 97

เกิดติดธุระในช่วงเย็น แต่ยังขอไปร่วมกิจกรรมครับ เพียงแต่จำเป็นต้องนำรถไปเองไปที่บริษัทเลย (เดิมแจ้งไว้ว่าจะไปรถบริษัท) และคงไม่ไปร่วมกิจกรรมช่วงบ่าย (พาเที่ยวเมืองอยุธยา) ครับ

และด้วยเหตุนี้จึงเกิดมีภรรยาติดสอยห้อยตามไปอีกคน ถ้าโควต้ายังเหลือจะขออนุญาตเข้าชมเพิ่มอีก 1 ท่านครับ แต่ถ้าไม่เหลือแล้วก็ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวหาที่ให้เธอรอในระหว่างนั้นได้

ขอบคุณและขอโทษในความไม่สะดวกกับทางทีมงานครับ
daikokuten8

โพสต์ที่ 98

ขอโทษค่ะ ติดธุระต่างจังหวัด ไม่ได้ไปเยี่ยมชมด้วยแล้ว TT
birthboro
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 99

ขอ confirm รายการนิดนึงนะครับ

กำหนดการ...

9.15 พบกัน ที่ ตลท. เพื่อเตรียมตัว แสดงตนที่ได้ลงชื่อไว้นะครับ
9.30 รถออกจาก ตลท. ทางทีม IR ของ SMT ย้ำว่าล้อเคลื่อนนะครับ(กรุณารักษาเวลาด้วยนะครับ) :8)
11.00 น. ถึง SMT พบปะผู้บริหารและเยี่ยมชมโรงงาน
17.00 น. กลับถึง ตลท. โดยสวัสดิภาพ

เราจะเน้นไปที่ SMTกันนะครับ ถ้ามีเวลาเหลือค่อยไปเที่ยวตลาดหรือไหว้พระกันต่อ เพราะฉะนั้นไม่ต้องกลัวว่าจะมีเวลาที่บริษัทน้อยนะครับ :D
birthboro

โพสต์ที่ 100

nopy_yoyo เขียน:เกิดติดธุระในช่วงเย็น แต่ยังขอไปร่วมกิจกรรมครับ เพียงแต่จำเป็นต้องนำรถไปเองไปที่บริษัทเลย (เดิมแจ้งไว้ว่าจะไปรถบริษัท) และคงไม่ไปร่วมกิจกรรมช่วงบ่าย (พาเที่ยวเมืองอยุธยา) ครับ

และด้วยเหตุนี้จึงเกิดมีภรรยาติดสอยห้อยตามไปอีกคน ถ้าโควต้ายังเหลือจะขออนุญาตเข้าชมเพิ่มอีก 1 ท่านครับ แต่ถ้าไม่เหลือแล้วก็ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวหาที่ให้เธอรอในระหว่างนั้นได้

ขอบคุณและขอโทษในความไม่สะดวกกับทางทีมงานครับ

ยินดีต้อนรับคุณภรรยาด้วยนะครับ :)
birthboro

โพสต์ที่ 101

มีแคนเซิลมาหลายท่าน ใครอยากไปเพิ่มโพสลงมาได้เลยนะครับ ยังพอรับได้ครับ :D