ขออำลาครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
Dangdao
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 181

ขอบคุณ ท่านประธาน ทีมงาน และเว็ปนี้ ที่ให้ความรู้และเป็นที่แลกเปลี่ยนความคิดเห็นคะ
Mangapong

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 182

ขอบคุณ สังคมที่อบอุ่นแห่งนี้ ครับ  :bow:
ไปทำอะไรที่อยากทำ
SundayVI
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 183

ขอบคุณ web thaivi สำหรับความรู้ต่างๆและแนวความคิดของพี่ๆทั้งหลายที่เผื่อแผ่ให้กับนักลงทุนที่สนใจลงทุนแนว vi ครับ ขอบคุณครับ
LA-Z-BOY
ผู้ติดตาม: 3

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 184

ขอบคุณพี่หมอ ที่อนุเคราะห์ให้วิทยาทานแก่พวกเราครับ   :cool:
กล้วยทอด

Re: ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 185

[quote="สามัญชน"]ผมเป็นประธานตามคำชวนคุณมนมาเกือบๆจะสี่ปี
ทั้งที่ตั้งใจตอนแรกว่าจะเป็นเพียงสองปี
ซึ่งคิดว่าเป็นเวลาที่พอดีๆ
เพื่อให้มีการสับเปลี่ยนไอเดียในการบริหาร
เพื่อจะได้มีการพัฒนาต่อยอดกันได้เรื่อยๆ
แต่พอครบวาระแล้วกลับไม่สามารถวางมือได้
เพราะไม่มีคนอาสามาเป็น
ก็เลยลากยาวมาถึงปัจจุบัน

ผมเป็นประธานไม่ค่อยได้ทำงานอะไรนัก
แต่กลับได้หน้าได้ตา แถมพอร์ทก็โตขึ้นเยอะ
ทีมงานต่างหากที่เป็นคนทำงานอยู่เบื้องหลัง
เหมือนคนปิดทองหลังพระเพราะตั้งใจทำงานด้วยดี
แต่ไม่มีค่าตอบแทนใดๆให้
หน้าก็ไม่ได้เหมือนผม
..สักวันจะเก่งเหมือนพี่บ้าง..
miracle
ผู้ติดตาม: 75

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 186

ขอบพระคุณพี่หมอสามัญชนมากครับ
ืที่พี่หมอและทีมงานดูแลเว๊ปนี้
ที่เป็นเหมือนบ้านในการลงทุนของผม
บ้านหลังนี้เป็นบ้านที่รัก เพราะ ข้อมูลที่ให้กัน
คอยเตือนกันและกัน ดูจุดโน้นนิดตรงนี้หน่อย
ปรับโน้นนิดปรับนี้หน่อย

พี่หมอสามัญชนและทีมงานยังคงอยู่กับพวกเราต่อไป
ถือว่าเป็นทีมที่ปรึกษาของเว๊ปที่ดีที่สุดทีมหนึ่งก็ว่าได้ครับ
:)
:)
icque

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 187

ขอขอบคุณพี่หมอและทีมงานทุกท่านมากๆครับ   :bow: :bow:  :bow:
ภาพประจำตัวสมาชิก
bankniti

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 188

ขอบคุณพี่หมอและทีมงานทุกท่านครับ ไม่เจอหน้านานแล้ว ยังไงถ้าได้ไปงานจิบเบียร์คงได้พูดคุยกันอีกครับ  :bow:
jverakul
ผู้ติดตาม: 91

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 189

ขอขอบคุณพี่หมอ  และทีมงานที่อุตสาห์เสียเวลา ทุ่มเทเพื่อพัฒนาเว็บดีๆ แห่งนี้ครับ  :cool:  :cool:  :bow:  :bow:
" สพฺเพ ธมฺมา นาลํ อภินิเวสาย "
" Whatever your mind can conceive and believe it can achieve "
" ผมเป็นเหาฉลาม Don't Trusted me."
sorawut
ผู้ติดตาม: 9

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 190

ขอบคุณพี่หมอสามัญชนและทีมงานมากๆนะครับ :bow:  :bow:  :bow:

เวลาที่พวกพี่เสียสละไป ได้สร้างนักลงทุนรุ่นใหม่ที่มีคุณภาพและสังคม VI ที่มีความเข้มแข็งขึ้นเรื่อยๆ :D  :D  :D
ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น
sico gun

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 191

ฮั่นแน่ จะลาไปซิ่งรถใหม่เหรอคะ
แต่ยังไงก็ขอบคุณหมอนะคะ ทีมงานทั้งหลายด้วยค่ะ ขอบคุณค่า
angra

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 192

ขอบคุณพี่หมอที่เสียสละทำงานเพื่อเวบมานาน และขอบคุณที่เคยแนะนำสั่งสอนผมครับ
Hagreev

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 193

ขอบคุณพี่หมอและทีมงานทุกท่านมากครับ
bhudhorn

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 194

ขอบคุณคุณหมอสามัญชนและทีมครับ
แต่ทุกคนก็ไม่ได้หายไปไหนใช่มั๊ยครับ
56-1=555
masterlek

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 195

ขอบคุณพี่หมอและทีมงานมากๆ ครับ
แล้วเราจะเติบโต เป็นไม้ใหญ่ให้พึ่งพิง
Luty97
ผู้ติดตาม: 20

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 196

ขอบคุณพี่หมอมากๆครับ ที่เสียสละมาตลอด
และทำให้สมาชิก tvi เพิ่มขึ้นมากมาย

ขอให้ผลความดี ทำให้พี่สุขภาพแข็งแรงละกันครับ
(ส่วนสุขภาพพอทดี แบบไม่ต้องห่วงอยู่แล้ว :lol: )

และขอขอบคุณทีมงานชุดใหม่ด้วยครับ ที่เสียสละเวลามาทำงานครับ

:bow:
หลักของความสมดุล
boom

ขอบคุณ

โพสต์ที่ 197

ผมเจอ web นี้ ตอนปี 48 เป็นบุญมากที่ได้มารับความรู้จากพี่ๆทุกคน แม้ไม่รู้จักเป็นการส่วนตัว แต่ก็เหมือนพี่เหมือนน้องกัน ขอบคุณพี่สามัญชนมาก และขอเป็นกำลังใจให้ทีมใหม่ทำงานต่อไป
ซากทัพ

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 198

ขอขอบคุณพี่หมอและทีมงานครับ
ขอให้พอร์ตโตวันโตคืน
ขอให้เว๊ปนี้เป็นสังคมแห่งการเรียนรู้ ความรู้ ก้าวหน้าต่อๆไปครับ
เชื่อมั่น
Kuruni

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 199

ขอบพระคุณพี่หมอมากครับในทุกสิ่งที่มอบให้ :bow:  :bow:  :bow:
kanxit

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 200

ขอบคุณประธานชมรมและคณะทำงานทุกท่านครับ  ในความเสียสละ  แบ่งปันความรู้และสิ่งดีดีที่มีให้กันเสมอมา
jackyjun

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 201

ปกติผมมักจะเข้ามาอ่านอย่างเดียว
เพราะพิมพ์ไม่ค่อยเก่งครับ
แต่ขอสารภาพเลยว่าเวปTVI เป็นทุกสิ่งอย่างในการลงทุนของผมครับ
ผมมีวันนี้ได้ก็เพราะเวปนี้แหละครับ
ขอขอบคุณทีมงานและพี่หมอมากครับ
ขอเป็นกำลังใจให้ทีมงานชุดใหม่ที่จะมาดูแลน้องๆต่อไปนะครับ
ปล.ถ้าไม่มีโปรแกรมพี่ครรชิต ผมคงไม่ได้สัมผัสเจ็ดหลักอย่างทุกวันนี้
ขอขอบคุณพี่ครรชิตมากครับ
ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามอยู่ที่นั่น
kmphol

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 202

ขอบคุณพี่หมอสำหรับความเสียสละที่มีให้กับสังคมนี้ครับ
suwicha
ผู้ติดตาม: 19

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 203

ขอบคุณในความเสียสละของท่านประะาน และทีมงานทุกท่านครับ :bow:  :bow:  :bow:
Tungkung

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 204

ขอขอบคุณในความเสียสละของทุกท่านครับ :bow:
snowsand

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 205

ขอขอบคุณด้วยครับ และก็ขอบคุณทุกๆๆคนที่ช่วยกันต่อเติมเวบนี้ ผมก็เป็นคนนึงที่แวะเข้ามาหาข้อมูลในนี้บ่อยๆๆ เป็นเวบที่ดีมากจริงๆๆครับ
janont

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 206

ขอบคุณพี่หมอและทีมงานทุกคนมากครับ ถ้าไม่มีครูบาอาจารย์ทางด้าน VI และเวป ThaiVI.com รวมถึงเพื่อนๆในนี้ ผมคงไม่มีโอกาสคิดถึงอิสระภาพทางด้านการเงิน
booklover
ผู้ติดตาม: 2

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 207

ขอบคุณทีมงานทุกๆท่านครับ

ได้ประโยชน์จากเว็บนี้มากมายจนนับไม่ถูกเลยครับ :D
mik0o

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 208

ขอบคุณพี่หมอ ทีมงาน และเว๊บ ไทยวีไอ มากครับ
สำหรับความรู้ดีๆ น้ำใจงามๆ

ถ้าไม่มีพวกพี่ๆและเว๊บนี้ ป่านนี้ ปอดผมคงแดงเถือก เป็นแมงเม่าบินเข้าบินออก เลือดโชกกลับไปนอนเลียแผล  :)
happymom

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 209

ขอบคุณมากค่ะ รู้สึกประทับใจกับสิ่งดีๆที่มอบให้ มีทั้งความรู้ ความเมตตา เป็นที่พึ่งสุดวิเศษของมือใหม่อย่างมากค่ะ
mi-muk
ผู้ติดตาม: 14

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 210

ขอบคุณพี่หมอ และ ทีมงานมากๆครับ
ที่เสียสละเวลาเพื่อเวปตลอดมา