TVI มีตติ้งภาคใต้ ไตรมาส 2/2553

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ลูกอิสาน
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 889

TVI มีตติ้งภาคใต้ ไตรมาส 2/2553

โพสต์ที่ 121

ผมจองโต๊ะไว้ 63 ที่เรียบร้อยแล้ว
ดังนั้นเพื่อนๆพี่ๆที่จองหลังจากนี้ต้องขอเป็นครั้งหน้าแล้วครับ ครั้งนี้มากันเยอะจริงๆ ต้องขอโทษด้วยที่ขอรับปิดจองก่อนกำหนด  

เราจัดงานกันทุกไตรมาส หรือปีละ 4 ครั้ง ดังนั้นพลาดครั้งนี้คราวหน้ายังมีโอกาสอีกเยอะครับ ปกติเราจะจัด 2 สัปดาห์หลังงบออกครับ
การลงทุนคืออาหารอร่อยที่สุดเมื่อเย็นดีแล้ว
jumbo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

next time a must

โพสต์ที่ 122

ครั้งหน้าต้องไปให้ได้
ภาพประจำตัวสมาชิก
topgun
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 123

ขอบคุณครับ ครั้งหน้าจะจองเร็วกว่านี้ครับ

[quote="ลูกอิสาน"]ผมจองโต๊ะไว้ 63 ที่เรียบร้อยแล้ว
ดังนั้นเพื่อนๆพี่ๆที่จองหลังจากนี้ต้องขอเป็นครั้งหน้าแล้วครับ ครั้งนี้มากันเยอะจริงๆ ต้องขอโทษด้วยที่ขอรับปิดจองก่อนกำหนด
ชีวิตต้องสู้ ถึงจะมีความหมาย และประสบความสำเร็จ
0N0111
Verified User

โพสต์ที่ 124

คนจัดคงลำบากใจหน้าดู  ไม่เป็นไรครับรอบหน้ายังมี ไม่มีคำว่าช้าไปสำหรับการลงทุนครับ
" เสียงข้างใน" เป็นสิ่งมหัศจรรย์ เราได้ยินมัน แต่มันไม่มีเสียง ,,,,,นิ้วกลม
thekiller
ผู้ติดตาม: 39

โพสต์ที่ 125

ใครไม่ทันรอรอบหน้าก็ได้ครับ อิอิ  ผมก็ไม่ทัน   จริงๆ รอบหน้าก็ไม่สาย การลงทุนต้องเรียนรู้อยู่เรื่อยๆ อยู่แล้ว
DeepTVI

โพสต์ที่ 126

ผมก็ไม่ทันเหมือนกัล กว่าจะได้วีซ่า เข้ามาดูเมื่อวันอังคาร เต็มเสียแล้ว
charun
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 127

[quote="Little Boy"]เครียดแทนพี่จรัลเลย 63 คน :shock:
แต่ภาคกลางตอนนี้ฝนตกดีนะครับ ปุ๋ยกะยาฆ่าแมลงคงขายดี ปันผลสิ้นปีสงสัยน่าจะบาทกว่า
phoncu

โพสต์ที่ 128

อยากไปมากมาย  แต่ติดสอบ  งวดหน้าจะพยายามไปให้ได้น๊ะครับ  

ปล.สวัสดีพี่จรัญ  พี่โจ  ด้วยครับ  สุขภาพแข็งแรงน๊ะครับ :D  :D
ake3004
ผู้ติดตาม: 16

โพสต์ที่ 129

มีใครไปคนเดียวไหมคับ หาเพื่อนนอนที่เจบีหาดใหญ่คับคืนละ800 คืนเสาร์คับ IM dai na kab :D
One up on SET
ake3004

โพสต์ที่ 130

cancel kab. hotel full booking.I get 1 day trip kab.

sorry for inconvenience caused.
topgun

โพสต์ที่ 131

ake3004 เขียน:cancel kab. hotel full booking.I get 1 day trip kab.

sorry for inconvenience caused.
เรียนพี่จรัญ

ผมขอแทนคุณ ake3004 ได้ไหมครับ จะได้รีบจอง Hotel/Nok Air ครับ ขอบคุณครับ
ชีวิตต้องสู้ ถึงจะมีความหมาย และประสบความสำเร็จ
pokpong.oma

โพสต์ที่ 132

ไม่ทัน
ake3004

โพสต์ที่ 133

topgun เขียน:
ake3004 เขียน:cancel kab. hotel full booking.I get 1 day trip kab.

เรียนพี่จรัญ

ผมขอแทนคุณ ake3004 ได้ไหมครับ จะได้รีบจอง Hotel/Nok Air ครับ ขอบคุณครับ
sorry for misunderstanding kab.

i will go for meeting but go & back in same day kab. :oops:
Anti-Aircraft

โพสต์ที่ 134

เสียดาย ติดเรียน อ.มนตรี 55+
อย่ายอมแพ้
Fon^^
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 135

สวัสดีค่ะพี่จรัญ  

ถ้าไม่รบกวนมากเกินไป  ขอหุ้นหลายๆชุด เอ้ย... อาหารหลายๆชุด จะเยี่ยมมากเลยค่ะ

ฟังหุ้นไป  ทานอาหารอร่อยๆไป  อะไรจะมีความสุขขนาดนี้   :ep:
ผิดหนึ่งพึงจดไว้.....ในสมอง
เร่งระวังผิดสอง.....ภายหน้า
สามผิดเร่งคิดตรอง จงหนัก.....เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า.....หกซ้ำ อภัยไฉน
charun

โพสต์ที่ 136

[quote="Fon^^"]สวัสดีค่ะพี่จรัญ
BABY TERMITE

โพสต์ที่ 137

[quote="charun"][quote="Fon^^"]สวัสดีค่ะพี่จรัญ
ปลวกน้อยคอยวันเติบใหญ่
Fon^^
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 138

BABY TERMITE เขียน:
charun เขียน:
Fon^^ เขียน:สวัสดีค่ะพี่จรัญ  

ถ้าไม่รบกวนมากเกินไป  ขอหุ้นหลายๆชุด เอ้ย... อาหารหลายๆชุด จะเยี่ยมมากเลยค่ะ

ฟังหุ้นไป  ทานอาหารอร่อยๆไป  อะไรจะมีความสุขขนาดนี้

สวัสดีครับ น้องหมอฝนคนเก่ง
เรื่องอาหาร น้องโจบอกว่าสั่งมาเพียบ แต่เรื่องหุ้นคงต้องให้น้องหมอฝนช่วยละครับ เพราะแฟนคลับ น้องหมอฝนมากันเยอะจริงๆ จนงดรับจองก่อนกำหนดเวลา งานนี้นอกจากสมาชิกจะมาฟังน้องโจแล้ว เขาอยากจะมารู้จักกับน้องหมอฝนคนเก่งด้วย แล้ววันเสาร์นื้เจอกันนะครับ

สงสัยงานนี้ คงต้องขอถ่ายรูปคู่กะหมอฝนไปอวดเพื่อนซะหน่อยแล้ว...

เค้ามาฟังพี่โจกัน  ^^"

ไม่รู้ช่วงนี้พี่จั่นโจ ได้เด้งๆดึ๋งๆ ไปเท่าใหร่แล้วนะคะ  อิจฉาๆ     :B
ผิดหนึ่งพึงจดไว้.....ในสมอง
เร่งระวังผิดสอง.....ภายหน้า
สามผิดเร่งคิดตรอง จงหนัก.....เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า.....หกซ้ำ อภัยไฉน
picatos
ผู้ติดตาม: 327

โพสต์ที่ 139

:shock:

63 คน

เยอะกว่าตอนที่ผมไปงานจิบเบียร์ที่ โออิชิ และเทียบไม่ได้กับที่ Pullman...

นี่ถ้าไม่ติดไปฟัง Fat Live เหยีบสิบ นี่ สงสัยจะได้ช่วยพี่ๆ ทำยอดบ้างซะแล้น...น

:lol:  :lol:  :lol:
charun

โพสต์ที่ 140

[quote="picatos"]:shock:

63 คน

เยอะกว่าตอนที่ผมไปงานจิบเบียร์ที่ โออิชิ และเทียบไม่ได้กับที่ Pullman...

นี่ถ้าไม่ติดไปฟัง Fat Live เหยีบสิบ นี่ สงสัยจะได้ช่วยพี่ๆ ทำยอดบ้างซะแล้น...น

:lol:
carrot_ying

โพสต์ที่ 141

ไม่ทราบว่า  คุณลูกอีสาน  ไม่สรุปรายชื่อที่แน่นอน  ว่าใครได้ไปมั้ง ค่ะ  เท่าที่เห็นสรุปแต่จำนวนคนที่จะไป    เท่านั้น
whitecastle

โพสต์ที่ 142

[quote="Fon^^"][quote="BABY TERMITE "][quote="charun "][quote="Fon^^"]สวัสดีค่ะพี่จรัญ
Nuntommy

คนใหม่ค่ะ

โพสต์ที่ 143

แล้วจะมีจัดที่กทใ บ้างมั้ยค่ะ อยากไปเรียนรู้บ้างเพิ่งโพสครั้งแรกเลยอ่ะค่ะ :D
Lawioza

โพสต์ที่ 144

เสียดายจังเลยครับ เต็มไวมากๆ

ครั้งหน้าไม่พลาดแน่ๆครับ

ยังไงผม ขอฝากเนื้อฝากตัวพี่ๆ ภาคใต้ด้วยนะครับ
amanatwar

โพสต์ที่ 145

เย้ๆๆ ดีใจจังได้ไปด้วย ขอบคุณมากครับ
อ้อ ขอให้ข้อมูลเพิ่มเติมครับ
สาเหตุที่ โรงแรมเต็ม เนื่องจากเป็นวันหยุดยาวของมาเล นะครับ

แล้วเจอกันนะครับ
"ชีวิตไม่ยาก ถ้าตั้งโจทย์ง่าย"
popjavi

โพสต์ที่ 146

พรุ่งนี้ละ อยากไปมั่งจังคราวหน้าจะรีบจอง :cry:
เมื่อลงทุน จงทำให้เรียบง่าย ชัดเจน
อย่าพยายามหาคำตอบที่ซับซ้อน
จากคำถามที่ซับซ้อน
picatos
ผู้ติดตาม: 327

โพสต์ที่ 147

[quote="charun"]ยินดีต้อนรับ นะครับ ถ้าน้อง picatos คนดัง ห้อง sf รุ่น ikea
newbie_12
ผู้ติดตาม: 10

โพสต์ที่ 148

[quote="picatos"][quote="charun"]ยินดีต้อนรับ นะครับ ถ้าน้อง picatos คนดัง ห้อง sf รุ่น ikea
.
.
อดีตอันรุ่งโรจน์ ไม่ได้การันตีอนาคตจะรุ่งเรือง

----------------------------
jarupit

โพสต์ที่ 149

พี่ๆครับ เจอกันพุ่งนี้ครับ

ทำไงดีไม่รู้จักใครเลย 55+

รับไหว้ผมด้วยนะครับ :roll:
Don't have destiny ,have only intention !
topgun

โพสต์ที่ 150

เสียดายจัง จองไม่ทัน ขอให้ทุกท่าน เดินทางไปและกลับ อย่างสะดวกสบาย น่ะครับ