ฟัง ดร.นิเวศน์ และพี่ web ในวันเสาร์ที่21สค จองกันเลยนะครั

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
earthcu
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 99

ฟัง ดร.นิเวศน์ และพี่ web ในวันเสาร์ที่21สค จองกันเลยนะครั

โพสต์ที่ 31

Thanks krab.
Life is beautiful + Financial freedom within 2015 by investment stock & real estate
mrider
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 32

ขอบคุณครับ จองเรียบร้อยครับ :D
yian_mu
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 33

ขอบคุณมากจ้า :D
sunnyvi

ว่างหลังบ่ายสองทำยังไงได้่ไหมครับ

โพสต์ที่ 34

อยากฟังช่วงที่ดร.นิเวศร์

ไปไม่ทันช่วงเที่ยงครึ่ง

มีถ่ายทอดไปห้องรวมให้ดูไหมครับ

ถ้ามีก็อยากไปฟังครับ
เดินให้ถึงจุดหมาย
อย่างมีความสุข
ภาพประจำตัวสมาชิก
murder_doll
Verified User
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 35

โทรไปจองเรียบร้อยแล้วครับ
เห็นทางศูนย์เค้าจะมีรหัสที่นั่งมาให้ด้วยนะครับ
ผมเลยถามว่าถ้าเราสมัครทางเว็บอย่างเดียวเเล้วเรียบร้อยเลยไหมพนักงานเค้าตอบว่าต้องได้รับรหัสที่นั่งยืนยันกลับมาทาง เมล ของเราก่อนนะครับจึงจะเป็นอันเรียบร้อย :wink:
เงินทองเป็นของมายา
ข้าวปลาคือของจริง
stj2602

โพสต์ที่ 36

เฮ้อ จองไม่ทัน ปิดรับซะละ

คงต้องหวังพึ่งคุณ champ เทพสุโค่ย แล้วจิ
เด็กใหม่ไฟแรง
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 15

โพสต์ที่ 37

จองไม่ทันแต่หากใจรัก
ไปหน้างานก็ได้ครับ
ไปสัก 1230 น. รับบัตรคิว เข้าคิวนิดหน่อย
เดี๋ยวก็ได้เข้าไปครับ
หรือหากอยากฟังเฉพาะช่วง2 ซึ่งเป็นของ vi โดยเฉพาะ
ก็ไป 1500 น. แล้วไปเสี่ยงเอา
อาจจะได้ที่นั่ง หรืออาจจะนั่งพื้นกับพี่ VI อีกหลายๆคนครับ
โดยเฉพาะพี่ investment biker ซึ่งมานั่งพื้นทุกเดือนครับ
ดู clip รายการ money talk ย้อนหลังได้ที่
http://www.facebook.com/MoneyTalkTV
jiji

โพสต์ที่ 38

ไมได้รับ mail ตอบกลับยืนยันการจอง แสดงว่าจองไม่ได้ ใช่มั้ยคะ
murder_doll
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 39

jiji เขียน:ไมได้รับ mail ตอบกลับยืนยันการจอง แสดงว่าจองไม่ได้ ใช่มั้ยคะ
เท่าที่ผมถามเจ้าหน้าที่นะครับ เขาบอกว่าทางเราลงทะเบียนผ่านเวบเราต้องได้รับเมลเลขที่นั่งกลับมาก็จะเป็นอันเรียบร้อย
เพราะตอนเเรกผมจองทางเวบแต่ดูมันเรียบง่ายไปเลยลองโทรไปจองตามเบอร์ที่ คุณเด็กใหม่ไฟแรง บอกไว้นะครับ
เงินทองเป็นของมายา
ข้าวปลาคือของจริง
Dangdao

โพสต์ที่ 40

อดไปแล้ว ปิดรับลงทะเบียนแล้ว สงสัยต้องรอเลคเชอร์แล้วละคะ
ming1714

โพสต์ที่ 41

สรุปว่าจองผ่านเวปผ่านหมดแล้ว แต่ไม่ได้ e-mail คอนเฟิร์มจะไปได้ไหมครับ  :D
knupp

โพสต์ที่ 42

[quote="ming1714"]สรุปว่าจองผ่านเวปผ่านหมดแล้ว แต่ไม่ได้ e-mail คอนเฟิร์มจะไปได้ไหมครับ
ming1714

โพสต์ที่ 43

[quote="knupp"][quote="ming1714"]สรุปว่าจองผ่านเวปผ่านหมดแล้ว แต่ไม่ได้ e-mail คอนเฟิร์มจะไปได้ไหมครับ
เด็กใหม่ไฟแรง
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 15

โพสต์ที่ 44

พี่ๆที่จองที่นั่งไว้
อย่าลืมไป นะครับ

เสาร์นี้แล้ว ไปก่อน 1245 นะครับสำหรับคนที่จองไว้
เพราะหลังจากนั้นจะเปิดให้คนที่มารอหน้างานครับ
เผื่อเวลานิดนึงนะครับ

เดือนที่แล้วจองเต็ม แต่ไม่ไปก้นแยะ เหลือที่นั่งน่าเสียดายครับ

ส่วนพี่ๆที่ไม่ได้จอง
และต้องการใช้อารยะขัดขืน คือไปเอาหน้างาน
ให้ไปเร็วกว่าคนจองอีกหน่อย เพราะต้องไปรับบัตรคิวครับ

สำหรับพี่ๆที่ต้องการฟังเฉพาะ ช่วง2
เรื่องจิตวิทยาพฤติกรรม
ก็ไปตอน15 น.ได้ แต่จะไม่มีที่นั่ง อาจจะต้องยืนหรือนั่งบันไดครับ

พี่คนไหนอยากได้ลายเซ็นใครก็เตรียมหนังสือกันไปด้วย
มีพี่ web  ดร.  ทพ.สม  และ ดร.สมชาย
หนังสือ บางทีก็มี se-ed มาขายเหมือนกัน
แต่เอาหนังสือเก่าที่มีอยู่แล้วไปให้เซ็นดีกว่าครับ

หลังเลิก ก็จะรายการ ไทยมุง ดร. เหมือนทุกครั้งครับ
คนที่จะไม่ได้ไปงานจิบเบียร์ มาที่นี่แทนก็ได้ครับ :lol:  :lol:
ดู clip รายการ money talk ย้อนหลังได้ที่
http://www.facebook.com/MoneyTalkTV
ming1714

โพสต์ที่ 45

มีใครไปรอบเช้าบ้างไหมครับ ... ดูไม่ค่อยมีใครสนใจพูดถึงเลย ^^
rerkit
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 46

เดือนนี้คุณ champ_st ไม่ได้ไปหร๋อครับ รออ่านเนื้อหาในงานอยู่ครับ
Keep It Simple and Stupid.
aosmosis

โพสต์ที่ 47

เนื่องจากอยู่ ตจว. เดินทางลำบากครับ
มีใครไปฟังมาบ้าง รบกวนช่วยบรรยายเป็นบทความ หรือเนื้อหายังไงก็ได้ครับ อยากฟังอยากอ่าน
เหมือนที่เคยมีเพื่อนๆท่านอื่นๆ เคยเอามาให้อ่านกัน ขอบคุณครับ
TeeeR

โพสต์ที่ 48

rerkit เขียน:เดือนนี้คุณ champ_st ไม่ได้ไปหร๋อครับ รออ่านเนื้อหาในงานอยู่ครับ
คุณแชมป์ไปครับ เห็นจดมาเพียบเลย คงยังไม่ว่างลงน่ะครับ แต่รับรองได้เนื้อหาเหมือนไปนั่งฟังเองแน่นอนครับ
sorawut
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 49

TeeeR เขียน:
rerkit เขียน:เดือนนี้คุณ champ_st ไม่ได้ไปหร๋อครับ รออ่านเนื้อหาในงานอยู่ครับ
คุณแชมป์ไปครับ เห็นจดมาเพียบเลย คงยังไม่ว่างลงน่ะครับ แต่รับรองได้เนื้อหาเหมือนไปนั่งฟังเองแน่นอนครับ
เห็นว่า Notebook เสียนะครับ ต้องรอวันจันทร์  :P  :P  :P
ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น
atitus.b

โพสต์ที่ 50

งานนี้ผมได้มีโอกาสไปฟังมาเป็นครั้งแรก ถูกใจ หมอสม มากครับ ทั้งฮาและมีสาระ  :lol: