TVI มีตติ้งภาคใต้ ไตรมาส 2/2553

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
charun
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 2

Re: TVI มีตติ้งภาคใต้ ไตรมาส 2/2553

โพสต์ที่ 91

[quote="charun"]รายชื่อผู้ร่วมงานมีตติ้ง tvi ภาคใต้ ไตรมาส 2/2553 จัดวันที่ 28 สิงหาคม เวลา 11.00 น.เป็นต้นไป ที่ร้านสมิหลา ซีสปอต หาดใหญ่
1.โจ
charun

Re: TVI มีตติ้งภาคใต้ ไตรมาส 2/2553

โพสต์ที่ 92

[quote="BABY TERMITE"][quote="charun"][quote="charun"][quote="charun"]รายชื่อผู้ร่วมงานมีตติ้ง tvi ภาคใต้ ไตรมาส 2/2553 จัดวันที่ 28 สิงหาคม เวลา 11.00 น.เป็นต้นไป ที่ร้านสมิหลา ซีสปอต หาดใหญ่
1.โจ
charun

TVI มีตติ้งภาคใต้ ไตรมาส 2/2553

โพสต์ที่ 93

lastwizard เขียน:
lastwizard เขียน:รบกวนเพิ่มที่นั่งผมเป็น 2 แล้วกันนะครับ
พงษ์พีระ(lastwizard) จอง 2 ที่ครับ
รบกวนอัพเดทของผมเป็น 2 ที่ด้วยนะครับ
2 ที่แล้วครับ ลำดับ33,56
charun

โพสต์ที่ 94

S&K Fund เขียน:ปิดรับจองแล้วหรือครับ เสียดายจัง
ผมกำลังจะปรับแผนงานนะ จะได้ไปงานทัน
มีชื่อแล้วลำดับที่ 31.
charun

Re: อ้าวตกชื่อเราไปซะแล้ว

โพสต์ที่ 95

amanatwar เขียน:โอว....มายกอดดด++
กำลังจองโรงแรมเลยปิดรับแล้วเหรอครับเนี่ย
ผมอยู่ยะลาครับ
ต้องไปสัมมนาที่หาดใหญ่วันศุกร์ที่27พอดี
เลยอยากเข้าไปขอคำชี้แนะจากเพื่อนๆพี่ๆ
แล้วอย่างงี้จะมีงานหน้าไม๊ครับเนี่ย
มีชื่อแล้ว ลำดับที่ 60. (ขออภัยตอนแรกชื่อตกไป)
pntrang
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 96

ไว้รอรอบหน้าครับ

ปล.อยู่ตรังครับ  :8)
ภาพประจำตัวสมาชิก
topgun

โพสต์ที่ 97

เรียนพี่ Charun
ขอเพิ่ม 1 ที่ได้ไหมครับ พอดีพึ่งรู้ผลสอบ ว่าไม่ต้องสอบใหม่ จึงทำให้ confirm ช้านะ่ครับ    ขอบคุณครับ
ชีวิตต้องสู้ ถึงจะมีความหมาย และประสบความสำเร็จ
thekiller
ผู้ติดตาม: 39

โพสต์ที่ 98

ผมก็อยากไปครับ เพิ่งหัดเป็นวีไอ(ก่อนหน้าเก็งกำไรมา) ครับด้อยประสบการณ์อยากให้พี่ๆชี้แนะ  :(   อยู่สงขลาเลยครับ เคยอ่านเห็นบอกว่าจะปิดรับศุกร์นี้ เลยยังไม่ได้จอง  แง้ๆๆๆ  :(

หากเปิดรับใหม่ รับผมด้วยนะคร๊าบ หากไม่มีผลจะรอไตรมาสหน้าครับ ไม่พลาดแน่ จะรีบจองแต่เนิ้นๆ
icicle

โพสต์ที่ 99

พลาดเลย ตอนแรกคิดว่าไม่ว่าง..  ดันว่างซะงั้น  :roll:
scg

โพสต์ที่ 100

ลานหามซูดหยอด

http://www.samilaseasport.com/index.php
การลงทุนในหุ้น
Arkilis

โพสต์ที่ 101

พลาดอีกละ คราวหน้ามาสัญจรภูเก็ตบ้างดีมั้ยครับ  :D
ssmith
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 102

เรียนทีมจัดงาน ให้พิจารณาปรับรูปแบบเป็น จิบเบียรแบบ กทม.ได้ใหมครับ
สมาชิกจะได้มาร่วมอย่างทั่วถึง   เพราะตั้งอีกหลาย เดือนจะได้จัดสักครั้ง
เด็กเลี้ยงแกะ

โพสต์ที่ 103

[quote="ssmith"]เรียนทีมจัดงาน ให้พิจารณาปรับรูปแบบเป็น จิบเบียรแบบ กทม.ได้ใหมครับ
สมาชิกจะได้มาร่วมอย่างทั่วถึง
ให้หุ้น = แช่ง
บัวดิน

โพสต์ที่ 104

ขอขอบคุณพี่จรัญที่เป็นธุระจองที่นั่งให้นะคะ

มีอะไรให้ช่วย รบกวนบอกด้วย ยินดีอาสาคะเช่นรับลงทะเบียนผู้เข้าร่วมงาน

และอื่นๆ
ไปดีมาดี

โพสต์ที่ 105

เรียนพี่จรัญ และ พี่โจ

(ผมเชือว่า ลำดับที่ 14 พี่โจน่าจะหมายถึงผมนะ)

อยู่ หญ ครับ
ถ้ามีอะไรให้ช่วยแบ่งเบาได้ PM มาได้เลยครับ ยินดี
เคยเข้า meeting เมื่อเดือน มี.ค. แล้วครับ

ขอบคุณครับ
Fon^^
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 106

scg เขียน:ลานหามซูดหยอด

http://www.samilaseasport.com/index.php

สมิหลาซีสปอร์ต สาขาหาดใหญ่ นะคะ ^^

ฝนชอบการจัดแบบมีทติ้งภาคใต้มากมาย เพราะว่า ลอกหุ้น เอ้ย คุยกันทั่วถึงดีค่ะ  โต๊ะใหญ่ๆ เห็นหน้าพี่โจชัดๆ    :D
ผิดหนึ่งพึงจดไว้.....ในสมอง
เร่งระวังผิดสอง.....ภายหน้า
สามผิดเร่งคิดตรอง จงหนัก.....เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า.....หกซ้ำ อภัยไฉน
ruggest_vi

โพสต์ที่ 107

อยากไป...เต็มซะแล้ว
theerasak24

โพสต์ที่ 108

เห็นหน้าพี่ๆชัดทุกคนครับและได้ทำความรู้จักกันทั่วถึงด้วยครับ
"เป็นธรรมชาติของมนุษย์ที่จะยังคงทำสิ่งต่างๆ ต่อไปตราบใดที่มันยังให้ความรื่นรมย์และคุณก็ทำมันได้ดี"
Lu Xun

โพสต์ที่ 109

[quote="เด็กเลี้ยงแกะ"][quote="ssmith"]เรียนทีมจัดงาน ให้พิจารณาปรับรูปแบบเป็น จิบเบียรแบบ กทม.ได้ใหมครับ
สมาชิกจะได้มาร่วมอย่างทั่วถึง
รูปภาพ
BABY TERMITE

โพสต์ที่ 110

ขอโทษทีครับพี่จรัญมองไม่เห็นชื่อตัวเอง  :wall:
มีอะไรให้ช่วย pm มาได้เลยนะครับ
ผมเริ่มไปงานนี้ครั้งแรกมีคนมาสิบกว่าคน คราวนี้หกจิบ รู้สึกจำนวนคนเพิ่มขึ้นตาม SET เลย :D

นี่ถ้าไม่แขวน SP คนร่วมงานอาจถึงร้อย...นะนี่
ปลวกน้อยคอยวันเติบใหญ่
muk_man

โพสต์ที่ 111

สวัสดีครับเพื่อนๆ นลท.ทุกท่าน ...  ขออนุญาตเข้าร่วมเสวนาในเวป  เนื่องจากพึ่งเข้ามาร่วมอ่าน  เหนกระทู้นี้จะมีจัดงานที่หาดใหญ่  และผมอยู่ที่หาดใหญ่จึงสนใจเข้าร่วม  ไม่ทราบว่าต้องดำเนินการอย่างไรบ้าง  ??
kanok891

โพสต์ที่ 112

ผมติดราชการวันเสาร์ที่ 28 สค53 ได้ PM แจ้งอาจารย์โจแล้(ไม่แน่ใจว่าอาจารย์โจจะได้รับหรือไม่ เหราะ PM ไม่ค่อยเป็นครับ)

จึงขอ pass สิทธ ที่ได้ลงชื่อไว้ให้ท่านอื่นที่มีความประสงค์ แต่ลงชื่อไม่ทันครับ
            ขอบคุณครับ
              Kanok891
Nah
ผู้ติดตาม: 3

โพสต์ที่ 113

ขอจอง 1 ที่แทนคุณ Kanok891 ที่สละสิทธิไม่ทราบคุณ charan ยังรับจองหรือไม่ครับ
pisit1608

โพสต์ที่ 114

เป็นสมาชิกใหม่สนใจเข้าร่วมประชุม ไม่ทราบว่าสมัครตอนนี้เต็มหรือยังและมีค่าใช้จ่ายอะไรบ้างหรือต้องชำระเงินอย่างไร
charun

โพสต์ที่ 115

theerasak24 เขียน:ผมรบกวนขอเพิ่มอีกสักสองที่ไม่ทราบว่าจะได้ไหมเค้าอยากไปมากๆครับ
เพิ่มได้ 1 ที่ แทนหมายเลข 27. kanok891
wisut

โพสต์ที่ 116

รอบนี้สงสัยอดไป  สมาชิกใหม่ๆเยอะจริงๆ
Paul VI
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 68

โพสต์ที่ 117

ตะลึงเลยครับ 63 ราย  :shock:

Hot จริงๆ ครับ  :shock:
S&K Fund

โพสต์ที่ 118

ขอเพิ่ม 1 ที่นะ  ไม่ทราบว่าได้อีกหรือเปล่า
nortuss

โพสต์ที่ 119

ขออีกซักที่ได้มั๊ญครับ พอดีไม่ได้เข้าบอร์ดเลย คุณกุหลาบ เอ็มมาแจ้งเนี่ย
Little Boy

โพสต์ที่ 120

เครียดแทนพี่จรัลเลย 63 คน :shock:
แต่ภาคกลางตอนนี้ฝนตกดีนะครับ ปุ๋ยกะยาฆ่าแมลงคงขายดี ปันผลสิ้นปีสงสัยน่าจะบาทกว่า  :B
ความรู้..อาจมีขอบเขตจำกัด แต่จินตนาการ..ไร้ขีดจำกัด