TVI มีตติ้งภาคใต้ ไตรมาส 2/2553

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
child_temple
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 37

Reserve one seat douy kub

โพสต์ที่ 61

Please count me in for this meeting douy kon krub.
Great businesses selling at a discount to their intrinsic value may also define as "Value Investment"
ภาพประจำตัวสมาชิก
Kuroemon
ผู้ติดตาม: 1

TVI มีตติ้งภาคใต้ ไตรมาส 2/2553

โพสต์ที่ 62

รอบนี้ขอผมไปด้วยคนครับ
bank5
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ไปร่วมด้วยคับครับผม

โพสต์ที่ 63

ขอไปร่วมงานด้วยคนครับ ผมวรพล  พฤกษ์สุวรรณ  (bank5)
[email protected]
por_jai
ผู้ติดตาม: 9

Re: TVI มีตติ้งภาคใต้ ไตรมาส 2/2553

โพสต์ที่ 64

[quote="charun"]รายชื่อผู้ร่วมงานมีตติ้ง tvi ภาคใต้ ไตรมาส 2/2553 จัดวันที่ 28 สิงหาคม เวลา 11.00 น.เป็นต้นไป ที่ร้านสมิหลา ซีสปอต หาดใหญ่
1.โจ
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
Lockman

ไปร่วมงานด้วยคับ

โพสต์ที่ 65

ขอไปร่วมงานด้วยครับ ผม โยธิน  พฤกษ์สุวรรณ  ( Lockman )
chamnan028

โพสต์ที่ 66

น้องใหม่ อยากไปด้วยคนครับ ...

แต่ว่า ติดไปงานแต่งเพื่อนที่ กทม.

โอกาสหน้าถ้ามี จะไปด้วยคนะครับ ...

ปล. อยู่ี สุไหงโก-ลก คร้าบบบบ ....  :P
Arkad

โพสต์ที่ 67

รบกวนเพิ่มที่นั่งผมเป็น 2 แล้วกันนะครับ
พงษ์พีระ(lastwizard) จอง 2 ที่ครับ
Artofid

โพสต์ที่ 68

จอง 2 ที่นะครับ

ชื่อ อาร์ต, เมย์  :)
ASA

โพสต์ที่ 69

รบกวนไป 1 ทึ่ครับ
Lawioza

โพสต์ที่ 70

เป็นมือใหม่มากๆครับ + ไม่รู้จักใครเลยด้วย

อยากไปดูแนวคิดแต่ละท่าน

ไปด้วยได้มั้ยครับ
charun
ผู้ติดตาม: 2

Re: TVI มีตติ้งภาคใต้ ไตรมาส 2/2553

โพสต์ที่ 71

[quote="charun"][quote="charun"]รายชื่อผู้ร่วมงานมีตติ้ง tvi ภาคใต้ ไตรมาส 2/2553 จัดวันที่ 28 สิงหาคม เวลา 11.00 น.เป็นต้นไป ที่ร้านสมิหลา ซีสปอต หาดใหญ่
1.โจ
sukkhawat

โพสต์ที่ 72

จองด้วย 2 ที่ครับ
BABY TERMITE

โพสต์ที่ 73

[quote="charun"][quote="charun"][quote="charun"]รายชื่อผู้ร่วมงานมีตติ้ง tvi ภาคใต้ ไตรมาส 2/2553 จัดวันที่ 28 สิงหาคม เวลา 11.00 น.เป็นต้นไป ที่ร้านสมิหลา ซีสปอต หาดใหญ่
1.โจ
ปลวกน้อยคอยวันเติบใหญ่
saichon
ผู้ติดตาม: 5

โพสต์ที่ 74

[quote="por_jai"][quote="charun"]รายชื่อผู้ร่วมงานมีตติ้ง tvi ภาคใต้ ไตรมาส 2/2553 จัดวันที่ 28 สิงหาคม เวลา 11.00 น.เป็นต้นไป ที่ร้านสมิหลา ซีสปอต หาดใหญ่
1.โจ
ซื้อหุ้นตัวที่เมื่อมองไปในอนาคตแล้ว ที่ปัจจุบันราคายัง undervalue ที่สุด
Arkad

โพสต์ที่ 75

lastwizard เขียน:รบกวนเพิ่มที่นั่งผมเป็น 2 แล้วกันนะครับ
พงษ์พีระ(lastwizard) จอง 2 ที่ครับ
รบกวนอัพเดทของผมเป็น 2 ที่ด้วยนะครับ
เด็กเลี้ยงแกะ

โพสต์ที่ 76

อ้้าว  ไหนบอกว่าไม่มีหุ้นแจก ไม่มีหุ้นแจก

ไหง คนทำ new high แบบนี้ล่ะ

ว่าจะขับ  ลัมโบไปงาน   ไม่ไปดีกว่า  งุงิ งุงิ
ให้หุ้น = แช่ง
carrot_ying

โพสต์ที่ 77

จองไป 1 คน ค่ะ
carrot_ying

โพสต์ที่ 78

ลืมบอก Mail  ด้วยค่ะ

whitecastle

โพสต์ที่ 79

คนเยอะมากกกกกก งานเป็นไงน๊อ
Basketman

โพสต์ที่ 80

[quote="เด็กเลี้ยงแกะ"]อ้้าว
"สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องไปปั่นเอาเอง"
ลูกอิสาน
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 889

โพสต์ที่ 81

ของดรับจองเพียงแค่นี้นะครับ
นับได้คร่าวๆประมาณ 65 ท่าน
ผมจองไปเพียง 55 ท่าน
คงต้องไปจองเพิ่มโต๊ะอีก

เรื่องสถานที่ถ้าใครมาเครื่องบิน รถไฟ ก็โดยสารรถจากสนามบินหรือรถตุ๊กๆจากสถานีรถไฟ บอกว่าไปร้านสมิหา ถนนสามสิบเมตรครับ
ส่วนใครที่ขับรถมาเอง  ถ้ารู้จัก มอ.จากประตูใหญ่ ตรงข้ามจะเป็นถนนช่องเขา ขับตรงไปผ่านไฟแดงเล็กๆ 2 แห่ง แล้วจะเจอแยกไฟแดงใหญ่ถนนราฎยินดีหรือถนนสามสิบเมตร เลี้ยวซ้ายไป 1 ร้อยเมตรร้านอยู่ทางซ้ายครับ

ถ้ามาจากทางคาฟู ทิศทางเข้าเมือง ผ่านคาฟู แยกไฟแดงแรกให้เลี้ยวซ้ายจะเป็นถนนราฎยินดี ขับตรงมาเจอแยกไฟแดงตัดกับถนนช่องเขา ขับผ่านมา 100 เมตรเจอร้านทางซ้ายเช่นกันครับ

งานเริ่ม 11 โมง เลิกประมาณ 4 โมง ใครจะกลับก่อนก็ได้
การลงทุนคืออาหารอร่อยที่สุดเมื่อเย็นดีแล้ว
S&K Fund

โพสต์ที่ 82

ปิดรับจองแล้วหรือครับ เสียดายจัง
ผมกำลังจะปรับแผนงานนะ จะได้ไปงานทัน
ลูกอิสาน
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 889

โพสต์ที่ 83

S&K Fund เขียน:ปิดรับจองแล้วหรือครับ เสียดายจัง
ผมกำลังจะปรับแผนงานนะ จะได้ไปงานทัน
โอกาสหน้ามีครับ
เราจัดกันทุกไตรมาส :D
การลงทุนคืออาหารอร่อยที่สุดเมื่อเย็นดีแล้ว
theerasak24

โพสต์ที่ 84

ผมรบกวนขอเพิ่มอีกสักสองที่ไม่ทราบว่าจะได้ไหมเค้าอยากไปมากๆครับ
"เป็นธรรมชาติของมนุษย์ที่จะยังคงทำสิ่งต่างๆ ต่อไปตราบใดที่มันยังให้ความรื่นรมย์และคุณก็ทำมันได้ดี"
Kuroemon

โพสต์ที่ 85

ปิดรับซะแล้ว........ ดีนะที่จองทัน.....ไม่งั้น.. :shock:  :shock:
[email protected]  ผมไปแน่ๆอย่าตัดรายชื่อผมนะครับ
amanatwar

อ้าวตกชื่อเราไปซะแล้ว

โพสต์ที่ 86

โอว....มายกอดดด++
กำลังจองโรงแรมเลยปิดรับแล้วเหรอครับเนี่ย
ผมอยู่ยะลาครับ
ต้องไปสัมมนาที่หาดใหญ่วันศุกร์ที่27พอดี
เลยอยากเข้าไปขอคำชี้แนะจากเพื่อนๆพี่ๆ
แล้วอย่างงี้จะมีงานหน้าไม๊ครับเนี่ย
"ชีวิตไม่ยาก ถ้าตั้งโจทย์ง่าย"
wisut

โพสต์ที่ 87

ใครสละสิทธิ์แจ้งด้วยนะครับ   :D
เพิ่งมาเห็นกระทู้   ไม่ได้เข้า web 3-4 วัน ตกข่าวเลย  :?
ssmith

โพสต์ที่ 88

เห็น post ว่าก่อน ให้ยืนยันก่อน 21 สค.มิใช่หรือ
เอาเป็นว่าถ้ามีเสริมได้ขอเพิ่ม 2 ที่ ครับ
0N0111

โพสต์ที่ 89

ขอเป็นตัวสำรองอีก 1 ครับ
" เสียงข้างใน" เป็นสิ่งมหัศจรรย์ เราได้ยินมัน แต่มันไม่มีเสียง ,,,,,นิ้วกลม
gwirat

ขอเป็นตัวสำรองครับ

โพสต์ที่ 90

มือใหม่มากครับ สนใจอยากเข้าร่วมสัมนามาก
เผื่อว่าใคร ติดธุระมาไม่ได้ ผมขอแทนนะครับ :D