อยากได้ความเห็นเรื่องการแปลงสภาพเป็นบริษัทมหาชนของ SET ค่ะ

บทความต่างๆ ที่ตีพิมพ์ใน ThaiVI คุณสามารถแสดงความคิดเห็นเพิ่มเติม เพื่อการลงทุนแบบเน้นคุณค่า

โพสต์ โพสต์
sueka
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อยากได้ความเห็นเรื่องการแปลงสภาพเป็นบริษัทมหาชนของ SET ค่ะ

โพสต์ที่ 1

ตอนนี้ทำวิจัยปริญญาโทที่ประเทศอังกฤษ เรื่อง การแปลงสภาพเป็นบริษัทมหาชนและเข้าจดทะเบียนของ SET ("DEMUTUALIZATION") อยู่ค่ะ
ว่าปัจจัยใดที่จะมีผลกระทบต่อการลงทุนของนักลงทุนรายย่อยในหุ้นของ SET หลังการแปลงสภาพบ้าง

แบบสอบถามได้ถูกแปลเป็นภาษาไทย ใช้ภาษาเข้าใจง่าย ใช้เวลาไม่มากค่ะรบกวนเพื่อนๆพี่ๆช่วยทำแบบสอบถามตามลิงค์ด้านล่างทีนะคะ

http://www.surveymonkey.com/s/VY7CVQ9

ทำเสร็จ รบกวนคลิกคำว่า "DONE" ด้วยค่ะ  :oops:

*^^* ขอบคุณสำหรับเวลามากๆค่ะ :D
sueka
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ตอนนี้ Questionnaire ใกล้ครบแล้ว รบกวนความเห็นของพี่ๆทุกคนด้วยค่ะ :cry:

ขอบคุณมากๆสำหรับคนที่ช่วยแสดงความเห็นค่ะ
:o
ขอบคุณค่ะ  :oops:
โพสต์โพสต์