ชาว VI ใช้โบรกไหนกันบ้างครับ ^^

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
Stock Broker
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

ชาว VI ใช้โบรกไหนกันบ้างครับ ^^

โพสต์ที่ 31

kmphol เขียน: KTZ ใช้เพราะมาร์เวฟค่าอกรสำหรับวงเงินมาร์จินให้ ตั้ง4000 บาทแหนะ (เขาให้วงเงินมาจินมา8ล้าน)
ไหนๆ ก็ได้วงเงินแล้ว ช่วยเทรดด้วยแล้วกันนะ ที่เวฟให้น่ะเงินมาร์นะครับ ไม่ใช่เงินบริษัทหรอก เพราะค่าอากรยังไงก็ต้องคิดตามกฎหมาย
ภาพประจำตัวสมาชิก
picklife
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 32

ถ้ามีให้โหวต ผมว่าคงใกล้เคียงกับMarketShareนะครับ อิอิ
poppum

โพสต์ที่ 33

กิมเอ็ง ครับ เพราะรุ่นน้องที่เรียนตามๆกันมาเป็นมาร์เอง ให้ข้อมูลดีและไม่เชียร์หุ้น แล้วก้อใกล้บ้านมากครับ ปล ข้อมูลค่าคอมขั้นต่ำ50บาท ลองตรวจๆสอบถามดูครับ ข้อมูลมาไม่ตรงกันสับสนๆ อิอิ
ภาพประจำตัวสมาชิก
O_CHAY

โพสต์ที่ 34

KT ZMICO ครับ