Mr. Market

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

Mr. Market

โพสต์ที่ 1

เพื่อนๆครับวันนี้เป็นวันหนึ่งที่ผมเริ่มอ่อนไหวกับการเคลื่อนไหวของตลาดหุ้นครับ Mr.Marketมาพบผมเหมื่อนเคยตอน10.00น. กว่าผมจะตั้งสติได้เล่นเอาเกียบพลาดทำการขายหุ้นดีๆออกไป ดีที่ตั้งสติได้นะครับ เพื่อนๆล่ะครับ เสียท่า Mr.Market บ้างหรือยังครับ?
genie
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

Mr. Market

โพสต์ที่ 2

ผมก็ชักหวั่นๆMr.Marketเหมือนกัน เล่นวูบซะน่าใจหาย แต่ก็ดีครับได้เวลาปรับportแต่เสียอย่างตังค์ไม่ค่อยมีนี่สิ เอาไปสร้างโรงงานหมด เฮียมีให้ยืมไหมครับ :mrgreen:
มนตรี นิพิฐวิทยา
ผู้ติดตาม: 4

Mr. Market

โพสต์ที่ 3

ผมเองก็โดนแกมาวุ่นวายเหมือนกันครับ แต่หลังๆหนีแกได้ทันทุกทีครับ
genie
ผู้ติดตาม: 1

Mr. Market

โพสต์ที่ 4

ไชโยpostครบตอง1 แล้ว :D (เลขสวยครับ เลขสวย)
ล็อคหัวข้อ