สวัสดีปีใหม่ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
babypex
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 31

สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับบบ ทุกท่าน  :D
ส.สลึง
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 75

โพสต์ที่ 32

วีไอพันธุ์แท้
ชูจั๊กกะแร้ขาว
พอร์ตใสสว่างพราว
ชูจั๊กกะแร้ขาวรับปีใหม่

วีไอพัทธุ์แท้
ชูจั๊กกะแร้ใส
หน้าเก่าหน้าใหม่ร่วมใจ
จั๊กกะแร้ใครกลิ่นเต่าแร๊ง..แรง...

สวัสดีปีใหม่ครับทุกคน :D ...
moonchild

โพสต์ที่ 33

จั๊กกะแร้ น้องคนนี้ปล่าวครับ พี่ ส.สลึง

http://content.mthai.com/upload_images/ ... rm_011.jpg
moonchild

โพสต์ที่ 34

ล้อเล่นนะครับ
1000

โพสต์ที่ 35

Happy New Year 2010 ครับทุกท่าน ขอให้มีความสุขรวย ๆ กันถ้วนหน้า ^^"
holidaytours

โพสต์ที่ 36

:D  :D  :D  มีความสุขกันมาก ๆ ในปีเสือครับ
สิ่งทั้งหลาย ขึ้นอยู่กับใจ มีใจเป็นใหญ่ สำเร็จเพราะใจ - พุทธภาษิต
งาน อาชีพเสริมทำเงินล้าน สร้างรายได้ ธุรกิจส่วนตัว รวย!
[v]

โพสต์ที่ 37

สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่าน
tok

โพสต์ที่ 38

สวัสดีปีใหม่ครับ  :cheers:
sorawut
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 39

สวัสดีปีใหม่ครับ พี่โดม และเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาว VI ทุกคน :D  :D  :D

ขอให้ปีเสือนี้ เชื่องเหมือนลูกแมว
งานการหรือการลงทุนอะไรที่ตั้งใจเป็นอย่างดีแล้ว ก็ขอให้ประสบความสำเร็จดั่งหวัง
สุขภาพแข็งแรง มีความสุขกันทั่วหน้านะครับ :lol:  :lol:  :lol:
ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น
ก้อนหิน

โพสต์ที่ 40

สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยกันทุกๆคนนะครับ
ส.สลึง

โพสต์ที่ 41

moonchild เขียน:จั๊กกะแร้ น้องคนนี้ปล่าวครับ พี่ ส.สลึง

http://content.mthai.com/upload_images/ ... rm_011.jpg
:shock: :shock: :shock: ...
โมโมทาโร่

โพสต์ที่ 42

HaPPY neW yEAR 2010 คร้าบ..พี่ๆVI
"Go for a business that any idiot can run - because sooner or later, any idiot probably is going to run it."
"เลือกธุรกิจที่แม้แต่คนโง่ยังสามารถดำเนินงานได้ เพราะไม่ช้าก็เร็ว ไม่แน่ว่าจะมีไอ้โง่ที่ไหนมาดำเนินธุรกิจให้กับบริษัทนั้น"
m_kok

โพสต์ที่ 43

สวัสดีปีใหม่ 2553 มีความสุขตลอดปี และตลอดไปครับ  :D
miracle

โพสต์ที่ 44

ปีนี้ไป Count down ที่วัดไตรมิตรมา
สวดนพเคราะห์และพระปริ
จบงานเอาตีสองครึ่ง
(ผมไปฟังสองรอบคือรอบแรกเวลาประมาณ 19.00 น.
รอบสองเริ่ม เกือบ 23.00 น.)
เล่นเอาหมดพลังงานเลย
(ทุกปีเข้าวัด ปีแรกไปวัดชัยชนะสงคราม ปีที่สองไม่ได้ไปเพราะมีเหตุการณ์ระเบิดที่อนุสาวรีย์ และลานเซ็นทรัสเวิร์ด ปีที่สามไป วัดบวร ปีนี้ไปวันไตรมิตร)

by the way

Happy new year 2010
คิดอะไรให้ได้สิ่งนั้น แต่ขึ้นอยู่ สติ สมาธิ และปัญญาของแต่ละท่าน
:)
:)
Undertaker
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 45

สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยความสุขนะครับ
K o S o L

โพสต์ที่ 46

สวัสดีปีใหม่ครับทุกท่าน  :D
ผมมือใหม่ครับ
Blueblood
ผู้ติดตาม: 20

โพสต์ที่ 47

สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้เพื่อนๆพี่ๆสุขภาพแข็งแรง ลงทุนมีอย่างมีความสุขและก็รำ่รวยๆครับ  :)
It's earnings that count
dome@perth
ผู้ติดตาม: 21

โพสต์ที่ 48

naris เขียน:ขอบคุณที่อวยพรให้นะเพื่อน......

ตอนนี้หาปลาเป็นแล้ว ขอให้ปี53เจอหุ้นดีๆเยอะๆ และโทรมาบอกเพื่อนด้วยนะ
ผมตกได้แต่ปลาซิวปลาส้อย
แล้วตกได้เพราะชงบอกไปตก
จะให้โทรไปบอกว่าเจอปลา ผมกลัวเป็นปลาเน่า อะสิ
sorawut เขียน:สวัสดีปีใหม่ครับ พี่โดม และเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาว VI ทุกคน      

ขอให้ปีเสือนี้ เชื่องเหมือนลูกแมว
งานการหรือการลงทุนอะไรที่ตั้งใจเป็นอย่างดีแล้ว ก็ขอให้ประสบความสำเร็จดั่งหวัง
สุขภาพแข็งแรง มีความสุขกันทั่วหน้านะครับ  

สวัสดีน้อง โซร่าออย เฮ้ย วุท  :D  
พี่เกิดปีหมู กลัวโดนเสือกิน
ถ้ามันเชื่องได้อย่างแมว
ต้องขอบคุณมากๆเลยสำหรับคำอวยพร
"ไม่มีสุตรสำเร็จ ไม่มีทางลัด ไม่ใช่แค่โชค
หนทางจะได้มาซึ่ง อิสระภาพทางการเงิน
มันมาจาก ความขยัน การไขว่คว้า หาความรู้
เชื่อและตั้งมั้นในหลักการลงทุนที่ถูกต้อง
"
กาละมัง
ผู้ติดตาม: 3

โพสต์ที่ 49

ขอสวัสดีปีใหม่ VI ทุกท่านนะครับ

ขอขอบคุณอย่างสูงถึง คุณไก่  หมอเค  คุณลูกอิสาน คุณทิวา  คุณสุธี  และทุกท่านที่อุตสาห์เสียสละเวลาส่งความสุข คำอวยพรมาให้โดยตรง   (ขอให้อภัย ด้วยที่ไม่ตอบกลับใครเลย)

เพื่อให้เป็นปีใหม่ที่ดี เจริญรุ่งเรืองของทุกคน  ผมขอให้ทุกท่านกำหนดกรรม (การกระทำ) ที่ดี  กล่าวคือ คิดดี  พูดดี  ทำดี  ตั้งแต่ต้นปีนะครับ  คิดถึงความสุขของสุขภาพที่ดีมากกว่าเงิน  คิดถึงการให้มากกว่ารับ.......ท้ายสุดคือ ได้ชีวิตส่วนตัวที่ดี  ชีวิตครอบครัวที่ดี  ชีวิตสังคม (เพื่อนฝูงรอบข้าง)ที่ดี ที่ยั่งยืน ตลอดปีและตลอดไป นะครับ

ขอถือโอกาสนี้ขอบคุณอีกครั้งสำหรับสิ่งดี ๆ ที่พี่ ๆที่เคารพหลายท่าน  เพื่อน ๆ  น้อง ๆที่น่ารักทุกท่าน   ได้ให้มาตลอดระยะการลงทุน 5 ปีที่ผ่านมา
tula

โพสต์ที่ 50

สวัสดีปีใหม่ ขอให้มีความสุขมากๆและขอเป็นกำลังใจให้เพื่อนๆพี่ๆทุกท่าน หลังจากตามอ่านในบอร์ดมานานครับ  :man:
@เย่หยงเทียน@

โพสต์ที่ 51

สวัสดีปีใหม่ พี่น้องTVI

"สุขทุกข์ใดในโลกหมุนคุณกำหนด น้ำหนึ่งหยดหนึ่งคนหมดหนึ่งคนเหลือ"

ขอให้ปี2553จงเป็นปีที่มีทัศนคติที่ดีบนความพอเพียงนะครับ

ขอให้มีความสุขมากกว่าผมหลายๆเท่าเลยครับ ^_^
IWILLBEVI

โพสต์ที่ 52

สวัสดีปีใหม่เพื่อนๆทุกคนครับ ขอให้ปีนี้เป็นปีแห่งความสำเร็จ ของทุกคนนะครับ  รวยเงิน รวยทอง รวยมิตรภาพ  :D
jadear

โพสต์ที่ 53

สวัสดีปีใหม่ค่ะ ขอให้มีความสุขกันมากๆ นะคะ มีสุขภาพกายดี สุขภาพใจดี และสุขภาพการเงินดีกันทุกท่านนะคะ ขอขอบคุณความรู้ที่มากมายจริงๆใน web นี้ด้วยค่ะ.... :lol:
ไชโย

โพสต์ที่ 54

สวัสดีปีใหม่ค่ะ และก็ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ให้ความรู้กับเวปนี้
ติดตามมาตลอด เป็นสมาชิกมานาน
แต่ post น้อยมาก
ถือโอกาสต่ออายุสมาชิกของปีนี้ด้วยค่ะ
:oops:  :oops:
spooner

โพสต์ที่ 55

Happy ปีเสือครับ ขอให้พิชิตเสือตัวนี้ให้ได้ทุกท่านนะครับ
Eka

โพสต์ที่ 56

สวัสดีปีใหม่ทุกท่านคร้าบบบ

ขอให้สุขภาพกาย ใจ และ port ดีดี เฮงเฮง กันถ้วนหน้าคร้าบบบ
sorawut
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 57

[quote="ไชโย"]สวัสดีปีใหม่ค่ะ และก็ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ให้ความรู้กับเวปนี้
ติดตามมาตลอด เป็นสมาชิกมานาน
แต่ post น้อยมาก
ถือโอกาสต่ออายุสมาชิกของปีนี้ด้วยค่ะ
:oops:
ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น
aodetmat

โพสต์ที่ 58

สวัสดีปีใหม่ครับผม

ขอให้หุ้นทุกๆท่านจงขึ้นและขึ้นนะครับ สาธุ
ช้าๆ แต่ ชัวร์ 不要担心
SunShine@Night

โพสต์ที่ 59

สวัสดีปีใหม่ทุกคนครับ ขอให้รวยๆ :)
VI ฝึกหัด สำนักปีเตอร์ ลินช์

หวังผลต่อแทนทบต้นมากกว่า 15% ต่อปี :)