หุ้นกู้ของธนาคารกรุงเทพ หรือธนาคารอื่นที่ออกในตลาดนอก

การลงทุนอื่นๆนอกจากหุ้น วีไอ กองทุนรวมชนิดต่างๆ RMF LTFตราสารหนี้ อสังหาริมทรัพย์ อนุพันธ์ และเกษตรล่วงหน้า

โพสต์ โพสต์
suwichpul
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

หุ้นกู้ของธนาคารกรุงเทพ หรือธนาคารอื่นที่ออกในตลาดนอก

โพสต์ที่ 1

ตามหัวข้อครับ รบกวนผู้รู้ช่วยบอกชื่อ ถ้าช่วยบอกแนวการหาราคาด้วยยิ่งดีครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ply33
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

หาใน BloomBerg ได้เลยครับ

รู้สึกจะ listed ที่ Hongkong ครับ
0--- ฉลามเสือดาว ล่องลอยไปในทะเลกว้างใหญ่ ---0
โพสต์โพสต์