ผมไม่สามารถ edit ข้่อความที่ post ไปแล้วได้เหรอครับ ?

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
winkung
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

ผมไม่สามารถ edit ข้่อความที่ post ไปแล้วได้เหรอครับ ?

โพสต์ที่ 1

คือบางครั้ง post ไปแล้ว แต่อยากแก้ไขเพิ่มเติม หรือเน้นข้อความที่สำคัญให้เด่นชัดมากขึ้น
แต่มันไม่สามารถ edit ได้

ไม่ทราบว่าเป็นเพราะกฎของ webboard หรือเปล่าครับ ที่ห้ามสมาชิก edit message  :?:
รบกวนด้วยครับผม  :(
อย่าโลภเกินความรู้ความสามารถของตัวเราเอง
ภาพประจำตัวสมาชิก
ก้อนหิน
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

Re: ผมไม่สามารถ edit ข้่อความที่ post ไปแล้วได้เหรอครับ ?

โพสต์ที่ 2

[quote="winkung"]คือบางครั้ง post ไปแล้ว แต่อยากแก้ไขเพิ่มเติม หรือเน้นข้อความที่สำคัญให้เด่นชัดมากขึ้น

ไม่ทราบว่าเป็นเพราะกฎของ webboard หรือเปล่าครับ ที่ห้ามสมาชิก edit message
winkung
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

Re: ผมไม่สามารถ edit ข้่อความที่ post ไปแล้วได้เหรอครับ ?

โพสต์ที่ 3

[quote="ก้อนหิน"][quote="winkung"]คือบางครั้ง post ไปแล้ว แต่อยากแก้ไขเพิ่มเติม หรือเน้นข้อความที่สำคัญให้เด่นชัดมากขึ้น

ไม่ทราบว่าเป็นเพราะกฎของ webboard หรือเปล่าครับ ที่ห้ามสมาชิก edit message
อย่าโลภเกินความรู้ความสามารถของตัวเราเอง
โพสต์โพสต์