ทำอย่างไรครับ...ถึงจะเข้าไปอ่านบทความเก่าๆได้ครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
TuiNui
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ทำอย่างไรครับ...ถึงจะเข้าไปอ่านบทความเก่าๆได้ครับ

โพสต์ที่ 1

เป็นสมาชิกใหม่ครับ

เห็นคุณ Hum-ดำ เอ่ยถึงบทความเก่าๆ..ในกระทู้
"ลมส่งใต้ปีกฉัน"
อยากจะเข้าไปรับลม..อย่างพี่เขาบ้าง

จะต้องทำอย่างไรครับ
ช่วยสมาชิกใหม่..ด้วยครับ :(
ภาพประจำตัวสมาชิก
ก้อนหิน
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 2

ลองเข้าไป Search ดูก็ได้นะครับ จากเมนู Search ด้านบน

หรือ บทความเด่นๆที่ทีมงานคัดเข้ามาไว้ในห้อง บทความแล้ว

หรือไม่ก็อาจจะใช้ google ช่วยโดยพิมพ์

site:www.thaivi.com keyword

ก็จะสามารถหาอ่านได้ครับ
TuiNui

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณมากครับ ..."ท่านก้อนหิน"

อย่างนี้แปลงว่า..ลิงคส์ต่างๆที่ท่านHUM-ดำ ทำไว้ใน http://www.thaivi.com/webboard/viewtopic.php?t=39256 นั่นไม่สามารถใช้ได้แล้วใช่ไหมครับ? :cry:  :cry:
ก้อนหิน

โพสต์ที่ 4

[quote="TuiNui"]ขอบคุณมากครับ ..."ท่านก้อนหิน"

อย่างนี้แปลงว่า..ลิงคส์ต่างๆที่ท่านHUM-ดำ ทำไว้ใน http://www.thaivi.com/webboard/viewtopic.php?t=39256 นั่นไม่สามารถใช้ได้แล้วใช่ไหมครับ? :cry:
TuiNui

โพสต์ที่ 5

Thanks a lot, krub.  :(  :(  :(
oatty
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 6

ถ้ามีเวลาจะนำมา update ที่หน้าเวบปัจจุบันให้นะครับ
"ผู้ทรงธรรมนั่นแหละคือผู้ทรงเกียรติ ผู้มีความดีนั่นแหละคือผู้มีทรัพย์ ผู้รู้จักพอนั่นแหละคือมหาเศรษฐี" ว.วชิรเมธี
TuiNui

โพสต์ที่ 7

That'll be great! krub. :D  :D  :D
โพสต์โพสต์