ขอแจ้ง เรื่องการขอ file excel การคำนวน Free cash flow และ..

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
wongves
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

ขอแจ้ง เรื่องการขอ file excel การคำนวน Free cash flow และ..

โพสต์ที่ 1

ต้องขอโทษจริงๆครับ file ที่ผมเคยส่งให้ไปหลายๆ คน ผมได้ทำหายไปแล้วอ่ะครับ

:?

ใครเคยได้ไปช่วยกรุณาทำเป็น web link เพื่อให้คนอื่นที่อยากได้ ไปโหลดเอง  แล้วช่วยโพสไว้ในกระทู้นี้ได้ไหมครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าแทนคนอื่นๆที่อยากได้ครับ :lol:
โพสต์โพสต์