ถ้าเพิ่มห้องChat roomมในเว็ปนี้จะสมบรูณ์แบบมากครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
ศิษย์เซียน007
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ถ้าเพิ่มห้องChat roomมในเว็ปนี้จะสมบรูณ์แบบมากครับ

โพสต์ที่ 1

โปรดรับไว้พิจารณาด้วยครับ :)
007-s

โพสต์ที่ 2

อืม เป็นไอเดียน่าสนใจมากค่ะ เพราะบางช่วงที่หุ้นบางตัวขึ้นหรือลงแบบผิดปกติ ในห้องร้อยหุ้นบางโพสท์ จะคล้ายๆแชทเข้าไปทุกทีแล้ว อิอิ

แต่ ๆ ๆ ๆ

ถ้ามีห้องแชต ดิฉันคิดว่า อาจจะมีผลทำให้ห้องรวมเงียบมากก็ได้ค่ะ
เพราะถ้ามีอะไรจะคุยกัน ก็คงเข้าไปคุยสดๆในแชตจะทันใจกว่า
ซึ่งอาจจะส่งผลให้การผลิตกระทู้ดีๆ ลดน้อยลงโดยปริยาย เพราะการแชต เข้าใจว่าไม่เก็บข้อมูลโพสท์การพูดคุยไว้ (ถึงเก็บไว้ก็น่าจะเป็นข้อความที่ค่อนข้างสบสนหรืออาจไม่ประติดประต่อนัก)

อันนี้ความเห้นส่วนตัวนะคะ รอท่านอื่นๆให้ความเห็นเพิ่มแล้วกัน

:D
beammy

โพสต์ที่ 3

อยากคุยกับท่านใด

แอด MSN เลยจะง่ายกว่าครับ

ว่าแต่ ของพี่สายลับเนี่ย ผมยังไม่มีเลยนะ
โปรดกรุณาแอดมาครับ  :lol:  ...
โพสต์โพสต์