ลงชื่อจิบเบียร์ 7 มีค. 51 ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 29

ลงชื่อจิบเบียร์ 7 มีค. 51 ครับ

โพสต์ที่ 241

โห มีกลุ่มดูสาวๆด้วย พี่ไม่ได้ดูเลย มัวแต่ โม้แหลก อิอิ

ยินดีที่รู้จักทุกคนครับ พยายามจำชื่อก่อน แต่ว่า มีทั้งชื่อจริง ชื่อในเว็บ จำยากจัง ไว้ให้พี่พอใจมาร่ายดีกว่า รายนั้นความจำดีมักๆ

เห็นดร.ไพบูลย์ นั่งอยู่ ว่าจะเดินไปนั่งฟัง เผลอแป๊บ หมดเวลา ไม่ได้ไปฟังแกพูดเลย

ส่วนดร.นิเวศน์ ก็ได้ไปหวัดดีอาจารย์ อิอิ เหมือนเดิม คนห้อมล้อม เข้าไม่ได้

กลุ่มที่ใหญ่ที่สุด นี่ต้องน้องโยโยครับ

และมีน้อง kiri สาว vi เดินเฉิดฉาย ทักทาย คนในงาน เคียงข้าง น้อง kongkang ( อ่านว่า ก๊องแก๊ง ตอนแรกนึกว่า คลองแคลง )

ประชาสัมพันธ์ หน่อยใครจะไปสวนสยาม ก็ติดต่อได้นะ มีเบอร์ระดับ md มางานด้วย

น้องๆหลายคน อ่านมา ตั้งแต่เว็บเปิด ไม่เคยโพสเลยก็มีนะ ช่วยๆโพสกันหน่อย ความคิดจะได้แตกฉาน

อ๋อ ใครจะไปวัด กะผม สนใจก็ติดต่อมาได้ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Pn3um0n1a
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 242

[quote="newbie_12"][quote="Rocker"][quote="MO101"]มาไวจังเลย
...
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 243

อะไรกันครับ อมๆ ควักๆ

นี่ผมพลาดอะไรไปรึเปล่า  :la:
แมงเม่าบินเข้ากลางใจ
moonkiss

โพสต์ที่ 244

ผมควักซื้อไม่คิดมากเลยครับ
แพ้สาวสวยอะ
Pn3um0n1a

โพสต์ที่ 245

... เขียน:อะไรกันครับ อมๆ ควักๆ

นี่ผมพลาดอะไรไปรึเปล่า  :la:
พลาดมากๆ
moonkiss เขียน:ผมควักซื้อไม่คิดมากเลยครับ
แพ้สาวสวยอะ
อิอิ ออกมายอมรับแล้ว 1

ยังมีคนที่ควัก(กระเป๋า) แล้วได้เบอร์มาด้วย

รอออกมายอมรับ (และแบ่งผมบ้าง) 555
moonkiss

โพสต์ที่ 246

[quote="Pn3um0n1a"][quote="..."]อะไรกันครับ อมๆ ควักๆ

นี่ผมพลาดอะไรไปรึเปล่า
bankniti
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 247

ยินดีที่ได้พูดคุยและรู้จักทั้งสมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ทุกท่าน น้อง yoyo, พี่ Blueblood, พี่พอใจ, พี่หมอสามัญชน, พี่หมอ mp, หมอK, คุณ picatos, แม่แฝดสาม, พี่ dino, vangogh, bond และท่านอื่นๆ ที่จำชื่อไม่ได้อีก หลายท่านอยากไปคุยด้วยแต่ไม่ได้คุย คงต้องรอครั้งหน้า ขอบคุณทีมงานทุกท่านด้วยครับ :bow:
Luty97
ผู้ติดตาม: 21

โพสต์ที่ 248

อิจฉาจัง ไม่ได้ไป  :cry:

รออ่านและดูรูปครับ  :wink:
หลักของความสมดุล
dino
ผู้ติดตาม: 6

โพสต์ที่ 249

:8) แหะ แหะ โห หนุกมากครับ ผมถ่ายภาพไว้เกือบสองร้อยภาพ แต่ยังเอามาลงไม่เป็นเดี๋ยวรอให้คุณหมอ m มาช่วยสอนก่อนนะครับ  :wink:
kongkang
ผู้ติดตาม: 6

โพสต์ที่ 250

ดีใจที่ได้เจอทุกคนค่ะ คุ้มมากกก ค่ะ อยากเจอหลายท่านก็ได้เจอ หมอmprandy  DOODEEMARK และอีกหลายท่าน แต่งานนี้ตั้งใจมาเจอมากที่สุดคือเฮียเจ๋งนี่เอง เจ๋งสมชื่อ แจกหุ้นทั่วงานเลย :D  ขอขอบคุณดร.ไพบูลย์และดร.นิเวศน์ด้วยค่ะ :bow:
doodeemak

โพสต์ที่ 251

:cheers:  :cheers:

ไว้จะรอดูรูปนะครับ
Inactive investor
nuttachk23

โพสต์ที่ 252

เสียดายครับที่ไม่ได้ไป ติดธุระด่วนพอดี
แม่แฝด3

โพสต์ที่ 253

ยินดีที่ได้รู้จักกับทุก ๆ คนนะคะ  ดีใจที่ได้พบหน้ากัน  ได้ทักทายพูดคุยกัน  สนุกค่ะ  และขอบคุณที่ได้ให้ความรู้ด้วยนะคะ  โดยเฉพาะอ.นิเวศน์ และโยด้วย
ที่สำคัญได้รู้ว่าพี่พอใจตัวจริงหล่อเท่าหมอเคกับพี่บลูรวมกันน่ะ
อิอิ :oops:
Pu

โพสต์ที่ 254

Jeng เขียน: ประชาสัมพันธ์ หน่อยใครจะไปสวนสยาม ก็ติดต่อได้นะ มีเบอร์ระดับ md มางานด้วย
จะขอมาโฆษณาก็เกรงใจครับ :lol:  :lol:
yoyo
ผู้ติดตาม: 159

โพสต์ที่ 255

[quote="moonkiss"][quote="Pn3um0n1a"][quote="..."]อะไรกันครับ อมๆ ควักๆ

นี่ผมพลาดอะไรไปรึเปล่า
การลงทุนที่มีค่าที่สุด คือการลงทุนในความรู้
http://www.yoyoway.com
Pn3um0n1a

โพสต์ที่ 256

[quote="yoyo"][มาเฉลยว่าไม่ใช่หมอเคครับ.. (หมอเคเจอคู่แข่งซะแล้ว)
ฝากถึงคนที่ได้เบอร์มา แบ่งหมอกันเค้าบ้างก็ได้ แบ่งๆให้ซัก 2-3 ตัวก็พอ หมอกันเค้ามักน้อย
crazyrisk
ผู้ติดตาม: 40

โพสต์ที่ 257

story from beer vi

1. we find for the most thinking of person "P' RYUGA" but can't seen
2. nice to have new more connection kub.
thanks
P' adam smith
p' fmq117 [ i not sure about your username sorry that i dunno who u are before but after talking with u .. that night is so long kub..]
dr.muffin  - sorry that i invite u but we have so shortly talk coz so many people last night.
and many many people i have talked that nite

3. may we will have trip for single vi .. for finding for
girlfriend of young single millionare next door

4. thanks for many interesting stock

5. last one  i think all of people that night know that
i'm not playboy kub..  i'm single simply guy.
if u want to have knowledge about attract gal.
let's ask p' little boy and p' triple X kub..

ps. thanks pneumonia for ice tea na kub..
"Champions aren't made in gyms. Champions are made from something they have deep inside them: A desire, a dream, a vision.
Little Boy

โพสต์ที่ 258

08-9614-55xx  :mrgreen:
ความรู้..อาจมีขอบเขตจำกัด แต่จินตนาการ..ไร้ขีดจำกัด
leksmile

โพสต์ที่ 259

[quote="Little Boy"]08-9614-55xx
Pn3um0n1a

โพสต์ที่ 260

crazyrisk เขียน:ps. thanks pneumonia for ice tea na kub..
ป๊าด

กินไอซ์ทีหน่อย กลายเป็นฝรั่งเลยนะ

คราวหน้าจะให้กินน้ำมะ"ตรูม"  :twisted:
Little Boy

โพสต์ที่ 261

[quote="leksmile"][quote="Little Boy"]08-9614-55xx
ความรู้..อาจมีขอบเขตจำกัด แต่จินตนาการ..ไร้ขีดจำกัด
Pu

โพสต์ที่ 262

crazyrisk เขียน:p' fmq117 [ i not sure about your username sorry that i dunno who u are before but after talking with u .. that night is so long kub..]
เปลี่ยนชื่อจาก fqmm1974 เป็น Pu แล้วครับ ตามกระทู้นี้ครับ http://www.thaivi.com/webboard/viewtopic.php?t=32555
crazyrisk เขียน:3. may we will have trip for single vi .. for finding for
girlfriend of young single millionare next door
Single vi แบบโสดเป็นช่วงๆไปด้วยได้ไหมน้อง :lol:
Saran
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 263

แหะ แหะ เพิ่งกลับถึงบ้านเมื่อเช้าครับ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนครับ ทั้งสมาชิกเก่าและใหม่ ยังมีอีกหลายๆ ท่านเลยที่ผมยังไม่ได้เข้าไปคุยด้วย ขอบคุณดร.ไพบูลย์และดร.นิเวศน์ด้วยครับที่ให้คำแนะนำ ข้อคิดดีๆ หลายๆเรื่องครับ

ส่วนเรื่องขอเบอร์ อดเห็นอีกแล้วอะ เสียดาย งานคราวที่แล้วที่หมอเคแสดงฝีมือก็กลับบ้านไปก่อนอีก ไว้คราวหน้าใครจะแสดงฝีมือบอกด้วยนะ จะได้ไปขอเคล็ดวิชาบ้าง :lol:
swat11

เห็นน่ะ

โพสต์ที่ 264

คนได้เบอร์ตัวจริง เปิดเผยล่ะ  ผมเห็นอยู่นะว่าใครได้มั้ง อิอิอิ
Ryuga
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 265

พี่หมอคาสฯ เค เขียน:1. we find for the most thinking of person "P' RYUGA" but can't seen
ในงาน ผมแกล้งทำตัวเป็นมือใหม่เนียนมั้ยคับ  :oops:  :oops:
พี่หมอคาสฯ เค เขียน:5. last one  i think all of people that night know that
i'm not playboy kub..  i'm single simply guy.  
:wink:  :lol:  :lol:  :lol:
crazyrisk
ผู้ติดตาม: 40

โพสต์ที่ 266

Ryuga เขียน: ในงาน ผมแกล้งทำตัวเป็นมือใหม่เนียนมั้ยคับ  :oops:  :oops:

ในงานผมก็แกล้งทำตัวเป็นคนเจ้าชู้เหมือนกันครับ

เนียนไหมครับ....

:oops:  :oops:  :oops:
"Champions aren't made in gyms. Champions are made from something they have deep inside them: A desire, a dream, a vision.
RONNAPUM

โพสต์ที่ 267

[quote="crazyrisk"][quote="Ryuga"]
ในงาน ผมแกล้งทำตัวเป็นมือใหม่เนียนมั้ยคับ
อย่าทำตัวเป็นนักแสดง เป็นเพียงผู้ดูก็พอ..