สวัสดีปีใหม่ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
TPH
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 31

สวัสดีปีใหม่เพื่อน ๆ พี่ ๆ ชาว VI ทุกคน ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรง
เงินทองไหลมาเทมาเต็มพอร์ท  :cheers:  :cheers:  :cheers:
ภาพประจำตัวสมาชิก
DeepTVI
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 32

สวัสดีปีใหม่เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ชาว VI ทุกคน ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรง
August

โพสต์ที่ 33

ปีใหม่นี้ ขอให้ทุกท่านมีความสุข  หวังสิ่งใดก็ขอให้สมหวังนะครับ
:D  :D  :D
charun
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 34

สวัสดีปีใหม่ พี่ น้อง ชาว VI  ขอให้ลงทุนให้สนุกและมีความสุขกับการลงทุนนะครับ
crazyrisk
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 40

โพสต์ที่ 35

เพื่อนๆ พี่ๆ ที่ใช้โอกาสเที่ยวปีใหม่

แถวซอยทองหล่อ  ณ. วันที่ 28,29 ธ.ค.

และ 1 ม.ค.

เรียนเชิญ ทุกท่าน กินให้เมาแอ๋ เมาปลิ้น ตามอัธยาศัย

กระผม  ได้จัดเตรียมอุปกรณ์ไว้รอท่าแล้ว

เมาเหล้า  หัวแตก  เย็บให้ ดีๆ
เมารัก  ใจแตก ดามใจให้
เมามาย  หน้าแตก  ที่อื่นไม่รับเย็บ ผมก็เย็บให้
เมาหมัด  ตัวใครตัวมัน  นะครับ

แวะมาทักทายกันได้ครับ
8)
"Champions aren't made in gyms. Champions are made from something they have deep inside them: A desire, a dream, a vision.
bmw2681

โพสต์ที่ 36

ก้าวแรกผ่านไปได้อย่างหืดขึ้นคอ แต่สิ่งที่มีค่ายิ่งกว่ามูลค่าของพอร์ตที่เพิ่มขึ้น คือ มิตรภาพ และความรู้ที่หลายท่านมอบให้ โดยเฉพาะ...
พี่เจ๋ง
พี่พอใจ
Bremner
ดร. Bank
Mr.Big
ติ & เล็ก
Beammy
น้องเต้

ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยครับ สวัสดีปีใหม่ครับ ทุกท่าน  :cheers:
Every passing minute is a chance to turn it all around
http://bmw2681.wordpress.com
Luty97
ผู้ติดตาม: 21

โพสต์ที่ 37

สวัสดีปีใหม่ทุกคนคร้าบบบ

ขอให้อำนาจคุณพระศรีรัตนไตรจงดลบันดาลให้สมาชิกเวป TVI มีแต่ความสุขความเจริญ คิดสิ่งใด ก็สมปราถนาครับ

:P
หลักของความสมดุล
nanchan

โพสต์ที่ 38

ปรัชญา
ผู้ติดตาม: 35

โพสต์ที่ 39

:arrow: สวัสดิ์เอย  สวัสดี  ถึงปีใหม่
ยังชื่นใจ  ชื่นชอบ  ตอบอบอุ่น
ทุ่งกระเทียม  มีกระทิง  สิ่งลงทุน
ตลาดหุ้น  ลุ้นกันดี  ทุกวี่วัน

หลายคนยัง  บอบช้ำ  ใต้สำนึก
โปรดระลึก  มีเพื่อนตาม  ยามคับขัน
มาเริ่มต้น  ปีใหม่  ให้ตามทัน
กำลังใจ  ส่งให้กัน  มุ่งมั่นไป

หลายคนยัง  ไ้ด้ดี  ที่หุ้นวิ่ง
ขี่กระทิง  เหยียบเซียนล้ม  สมสมัย
ก็ยินดี  กับคนรวย  มาอวยชัย
ร่ำรวยให้  คนอิจฉา  ปรากฏการณ์

ให้โลกนี้  ประจักษ์เห็น  คนเล่นหุ้น
นักลงทุน  สบตา  อย่างกล้าหาญ
ฝีมือ  สู้โลก  โชคบันดาล
ไทยวิผ่าน  การต่อสู้  อยู่ต่อไป...

ชัยโย
เขียนส่งท้ายปี  2550

รูปภาพ
Capo

โพสต์ที่ 40

วันนี้ไปเดินซื้อของในห้าง

ได้ฟังแต่เพลงปีใหม่ครับ อารมณ์มันดีจนอยากจะกระโดดโลดเต้นเสียตรงนั้น

ปีใหม่ 2551 ขอให้พี่ ๆ เพื่อน ๆ ทุก ๆ ท่าน มีสุขสมบูรณ์ทั้งสุขภาพกาย และสุขภาพใจ ตลอดปี และตลอดไปครับ

:cheers: :cheers: :cheers: :cheers: :cheers: :cheers: :cheers:

:D :D                :D   :D   :D   :D       :D   :D   :D   :D         :D:D
   :D         :D            :D                         :D                                :D
:D                :D        :D                         :D                                :D
                :D           :D   :D  :D              :D   :D  :D                     :D
            :D               :D            :D          :D            :D                 :D
        :D                                     :D                         :D              :D
    :D                       :D               :D       :D               :D              :D
:D                              :D         :D             :D         :D                 :D
:D   :D   :D   :D               :D  :D                    :D  :D                 :D :D :D

:cheers: :cheers: :cheers: :cheers: :cheers: :cheers: :cheers:
... จุดเริ่มต้นของคนเราไม่สำคัญ

มันสำคัญที่ว่าเขาวิ่งได้เร็วแค่ไหนตะหาก ...
Mr.Nine

โพสต์ที่ 41

สวัสดีปีชวด  2551 ครับ
สามัญชน
ผู้ติดตาม: 46

โพสต์ที่ 42

รูปภาพ

สวัสดีปีใหม่ครับ  :lol:
ทุกความเห็นย่อมเปลี่ยนไปตามความรู้ การเรียนรู้ย่อมไม่มีจุดสิ้นสุด
Saran
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 43

สวัสดีปีใหม่ครับ ทุกๆท่าน

ขอให้สุขภาพดี แข็งแรง กระเป๋าตุง กันทุกคนนะคร้าบ
IR_SE-ED

โพสต์ที่ 44

หน่วยงานนักลงทุนสัมพันธ์ บริษัท ซีเอ็ดยูเคชั่น จำกัด (มหาชน)  

ในนามของ กรรมการ ผู้บริหาร พนักงาน บริษัท ซีเอ็ดยูเคชั่น จำกัด (มหาชน) และ พนักงาน ร้านซีเอ็ดบุ๊คเซ็นเตอร์

ขอให้เพื่อนสมาชิก Thai VI ทุกท่าน  มีความสุข สุขภาพแข็งแรง คิดหวังสิ่งใดขอให้สมปรารถนา นะค่ะ

สวัสดีปีใหม่ทุก ๆ ท่านค่ะ
Investor Relation
SE-EDUCATION PCL.
[email protected]
http://corporate.se-ed.com
Tel 02-739-8000 # 8
Artsuro

โพสต์ที่ 45

:cheers:  Happy NewYear 2008 Krub !!!  :cool:

สวัสดีปีใหม่พี่ๆทุกคนในเว็บไทยวีไอด้วยนะครับ

ขอให้ทุกท่านมีความสุข ความเจริญ สมหวังในสิ่งที่ปรารถนาครับ

และขอให้ไทยวีไออยู่ยืนยงไปอีกนานแสนนานคร๊าฟฟฟฟ ...  :wink:
ไม่ได้คิดว่ามันคือความล้มเหลว เพียงแต่เราค้นพบหนทางที่ทำแล้วไม่ประสบความสำเร็จเพิ่มขึ้นมาอีกหนึ่งอย่าง .. แก้ไขซะ!!
nanakorn

โพสต์ที่ 46

Happy New Year 2008 to Everyone!!!

I wish you and your family a very happy and successful new year.

nanakorn
Everything I do, I do it for you.
tatandchin

โพสต์ที่ 47

สวัสดีปีใหม่พี่ๆเพื่อน VI
ขอให้ปี 51 ประสบความสำเร็จในการลงทุนทุกคนครับ
nam
ผู้ติดตาม: 3

โพสต์ที่ 48

สวัสดีปีใหม่ 2551 ครับ

ขอให้ทุกท่านมีสุขภาพ กาย ใจ ที่สุขสมบูรณ์

ขอให้ทุกท่านมีผลการลงทุนเป็นระดับ "เทพ+++" :pray:
yutarng

โพสต์ที่ 49

สวัสดีปีใหม่ 2551 ครับ ^_^
กระโจมไฟ

โพสต์ที่ 50

สวัสดีปีใหม่ 2551
ขอให้สุขกาย สุขใจทุกท่านครับ
Accidental Hero

โพสต์ที่ 51

ขอขอบคุณทุกท่านที่มีน้ำใจแบ่งปันสิ่งดีๆเสมอมา
"Be sure you put your feet in the right place, then stand firm"
Abraham Lincoln
Kuruni

โพสต์ที่ 52

สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้ทุกๆท่านประสบแต่ความสุขทุกๆวันครับ :D
ย้ำคิดย้ำฝัน

โพสต์ที่ 53

Say good bye 2007 and welcome the year 2008.

May our dream come true. Good luck.
Happy New Year!
WorriedInvestor

โพสต์ที่ 54

สวัสดีปีใหม่2551 ขอให้ชาวThaiVI ทุกท่านมีความสุขมากๆ ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บใด ๆ และที่สำคัญของให้พอร์ตของทุกท่านโตวันโตคืน ไม่หยุดหย่อนเลยนะครับ Happy New Year 2008 :bow:
rabbitfat

โพสต์ที่ 55

สวัสดีปีใหม่ 2008  ขอให้ทุกท่านมีความสุขทั้งกายและใจ มีทรัพย์สินเงินทองมากขึ้นเป็นหลายเท่าตัว ประสบความสำเร็จในทุกด้านของชีวิตด้วยครับ
1000

โพสต์ที่ 56

สวัสดีปีใหม่ 2551 ครับ :cheers:  :cheers:  :cheers:  :cheers:
mey

โพสต์ที่ 57

***     สวัสดีปีใหม่ 2551 ค่ะ พี่ๆ น้องๆ
         ขอให้มีความสุข สดชื่น สมหวังดั่งใจปรารถนา
         และ ร่ำรวย  มีกำไรในพอร์ตแบบร้อย พันเท่าทวีคูณ
         ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์ มีครอบครัวที่อบอุ่นตลอดไปค่ะ  ***
Blueblood
ผู้ติดตาม: 22

โพสต์ที่ 58

happy new year 2008 ครับ ขอให้ทุกท่านสุขภาพแข็งแรง ลงทุนประสบความสำเร็จยิ่งๆขึ้นไปครับ :)
It's earnings that count
SEHJU
ผู้ติดตาม: 3

ครับ

โพสต์ที่ 59

สวัสดีปีใหม่ 2551 ครับ ....

ขอให้มีฟามสุขกันทุกๆคนนะครับบบบ...