อยากเป็น Value Investor ต่อป.โทที่ไหนดีที่เมืองนอก

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

ล็อคหัวข้อ
snow
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อยากเป็น Value Investor ต่อป.โทที่ไหนดีที่เมืองนอก

โพสต์ที่ 1

ตอนนี้พึ่งเรียนจบป.ตรี คณะวิยาศาสตร์มาครับ แต่รู้สึกว่าตัวเองชอบ ห้น ชอบการเงิน แต่ไม่รู้เลยว่าไปเรียนที่ไหนดี :roll:
ภาพประจำตัวสมาชิก
harry
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ต่อด้าน MBA หรือ MSc Finance ครับ มหาลัยไหนก็ได้ที่มีการรับรองครับ ถ้าเอาเจ๋งๆก็ Harward หรือ Columbia ครับ ลองไปดูตามงานนิทรรศการเรียนต่อครับ หรือพวกตัวแทนติดต่อมีมากมายในกทม.ครับ
Expecto Patronum!!!!!!
ล็อคหัวข้อ