หาดูงบกระแสเงินสดได้ที่ไหนบ้าง

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
Silverhawk
ผู้ติดตาม: 0

หาดูงบกระแสเงินสดได้ที่ไหนบ้าง

โพสต์ที่ 1

งบกระแสเงินสดเป็นสิ่งที่บ่งบอกถึงมูลค่ากิจการ แต่หาดูได้ยากจังครับ ผมดูได้จากรายงานประจำปีของบริษัทที่ผมถีอหุ้นอยู่เท่านั้น บริษัทที่ผมยังไม่มีหุ้นแต่เป็นบริษัทที่น่าสนใจ เราจะดูงบกระแสเงินสดของเขาได้จากที่ไหนครับ
ชาญ ชนินทร์อารักษ์
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

www.settrede.com ครับ
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 86

โพสต์ที่ 3

download www.set.or.th
ภาพประจำตัวสมาชิก
yoyo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 161

โพสต์ที่ 4

เวลา load มามันก็ติดมากับงบกำไร งบดุลอยู่แล้วนะครับ
genie
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 5

ทางtviก็ทำlinkไว้ให้แล้วครับ ลองไปตรวจสอบดูได้ครับ
ล็อคหัวข้อ