มีใครลงทุนในกอง cpnrf บ้างครับ

การลงทุนอื่นๆนอกจากหุ้น วีไอ กองทุนรวมชนิดต่างๆ RMF LTFตราสารหนี้ อสังหาริมทรัพย์ อนุพันธ์ และเกษตรล่วงหน้า

โพสต์ โพสต์
Wang yun fat
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

มีใครลงทุนในกอง cpnrf บ้างครับ

โพสต์ที่ 1

ได้ข่าว ต่างชาติทิ้งราคาลงน่าซื้อเก็บไมครับ
Wang yun fat
Verified User

โพสต์ที่ 2

อุ้ยขออภัยเข้าผิดห้อง
frontosa
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 3

ไม่ได้ลงทุนครับ ที่ไม่ได้ลงทุนเพราะเห็นว่ามันเป็น lease hold น่ะครับ คือ แค่เป็นสิืืทธิการเช่า 30 ปี แต่ได้ผลตอบแทนแค่ประมาณ 10 % ผมว่ามันไม่ีคุ้มเอาซะเลยครับ
โพสต์โพสต์