พิมพ์เงินเพิ่มแก้บาทแข็งได้ไหมครับ (แอบพิมพ์นะ)

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
KB
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

พิมพ์เงินเพิ่มแก้บาทแข็งได้ไหมครับ (แอบพิมพ์นะ)

โพสต์ที่ 1

แก้กลับพวกเก็งกำไรครับ อยากซื้อเท่าไหร่ซื้อไปเลย พอบาทอ่อนแบ้งค์ชาติค่อยซื้อคืน ได้กำไรส่วนต่างด้วย แล้วเอาไปทำลายเท่ากับที่พิมพ์ตอนแรก

แต่ทำแบบนี้มันดูโกงไปรึเปล่า
qingwen
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ตอนนี้ยังต้องออกพันธบัตรมาเพื่อเก็บเงินบาทเข้ากรุเลยครับ

แค่ไม่ออกพันธบัตรมาดูดซับสภาพคล่อง เงินก็คงเฟ้อกว่านี้ไปแล้ว
对不起,请问一下.
存货是什么意思 ?
nut776
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 3

เงินเฟ้อแล้วจะซวยกว่าเดิมเหรอป่าวครับ
อันนี้กระทบทุก sector ของจริง
show me money.
โพสต์โพสต์