log in ไม่ได้ครับ กดตรงลืมรหัสผ่านก็ไม่ได้ครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

ล็อคหัวข้อ
underworld
ผู้ติดตาม: 0

log in ไม่ได้ครับ กดตรงลืมรหัสผ่านก็ไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 1

log in ไม่ได้ครับ กดตรงลืมรหัสผ่านก็ไม่ได้ครับ พบข้อความนี้ครับ
The email address you supplied does not match the one listed for that username
ผมลองลงทะเบียนใหม่ ชื่อเดิม e-mailเดิม ก็ ไม่ได้เพราะซ้ำ ครับ
genie
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

ช่วยส่งชื่อloginเดิมของคุณมาให้ผมพร้อมemailมาด้วยครับ เดี๋ยวผมจะส่งpasswordใหม่ไปให้ครับ
underworld

โพสต์ที่ 3

genie เขียน:ช่วยส่งชื่อloginเดิมของคุณมาให้ผมพร้อมemailมาด้วยครับ เดี๋ยวผมจะส่งpasswordใหม่ไปให้ครับ
สวัสดีครับ
ตกลง log in ได้ แล้ว ครับ แต่เป็นชื่อเดิมเคยสมัครไว้
จะขอเปลี่ยนเป็น Underworld ได้ไหมครับ
ชือเดิม Lord
mail : [email protected] ครับ
ขอบคุณครับ
genie

โพสต์ที่ 4

แก้จากLord เป็นUnderworldเรียบร้อยแล้วครับ
Underworld

โพสต์ที่ 5

ขอบคุณ มาครับ คุณgenie
genie

โพสต์ที่ 6

ด้วยความยินดีครับ
ล็อคหัวข้อ