เรียนท่านสมาชิกกลุ่ม 2 TVI meeting

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Noonino
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

เรียนท่านสมาชิกกลุ่ม 2 TVI meeting

โพสต์ที่ 1

ก่อนอื่น ยินดีที่ได้ร่วมกลุ่มกับทุกท่านนะครับ แล้วก้อขอให้หุ้นของกลุ่มเราสามารถเข้าวินนะครับ  :lol:

เนื่องจากในการเข้ากลุ่มมีการลงชื่อและหมายเลขโทรศัพท์ไว้

ตอนท่าน ดร. เริ่มบรรยาย ผมได้ส่งกระดาษที่จดชื่อให้ส่งต่อๆไปเพื่อลงรายละเอียดเกี่ยวกับงานที่ทำเพิ่มเติม แต่ อนิจจา ไม่มีใครส่งกระดาษแผ่นนั้นกลับมาที่ผมเลย ตอนนี้มันอยู่ที่ท่านใด กรุณา PM มาแจ้งผมด้วยครับ จักเป็นพระคุณมาก
ภาพประจำตัวสมาชิก
alexx
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

สวัสดีครับ คุณนูนิโน่ สมาชิกกลุ่มสองมารายงานตัวครับ  วันนั้นบรรยากาศสุดยอดมากเลยครับ ยินดีที่รู้จักเพื่อนใหม่ครับ และคุณนูนิดโน่ก็เปนกันเองดีครับ วันนั้นเห้นยุ่งๆนิดๆ เลยยังไม่ได้คุยกับนูนิโน่เลย วันไหนมีโอกาสจะเข้าไปคุยแลกเปลี่นความคิดเห็นกันครับ  ส่วนรายชื่อไม่ได้อยู่ทีผมครับ   ผมก็อยากได้รายชื่อเหมือนกัน ถ้าอยู่ที่ใครช่วย พีเอ็มให้ผมอีกคนครับ ขอบคุณครับ :lol:
nuttamon

โพสต์ที่ 3

สวัสดีครับ  ยินดีที่ได้รู้จักครับ คงมีโอกาสได้เจอกันเรื่อยๆนะครับ (รายชื่อก็ไม่ได้อยู่ที่ผมเหมือนกันครับ)
saichon
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 5

มารายงานตัวอีกคนครับ :D

โพสต์ที่ 4

เสียดายวันงานมีเวลาคุยกันน้อยไปหน่อยน๊ะครับ รายชื่อก็ไม่ได้อยู่ที่ผมเช่นกันครับ
อกาลิโก

โพสต์ที่ 5

ส่งไว้ที่โต๊ะแบบสอบถามค่ะของtvi
โพสต์โพสต์