สัมมนาการวิเคราะห์ธุรกิจเพื่อการลงทุน รอบ 2

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
Kuruni
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

สัมมนาการวิเคราะห์ธุรกิจเพื่อการลงทุน รอบ 2

โพสต์ที่ 31

BenjaMinburee เขียน:อืม สนใจจะแลกกับผมไหมครับ ผมลงรอบแรกวันที่ 10 ไปแล้วครับ แต่อยากจะเปลี่ยนไปรอบ 2 เพราะวันอาทิตย์คงต้องช่วยงานที่บ้านน่ะครับ
ขอบคุณมากครับ แต่ตอนนี้ผมไม่รู้จะเอาอะไรไปแลกกับคุณเบนครับเพราะผมไม่ได้จอง :oops:  แต่ถ้าคุณเบนไม่สะดวกในวันที่10 มิ.ย.นี้ก็ขายที่ให้ผมก็ได้ครับ :o อาจารย์มนตรีคงไม่ว่านะครับ
Jinny Wan

โพสต์ที่ 32

Update รายชื่อ
28. Numyak
29. Watchara
30. Athipat A.
31. Pairaj
32. Kitphat
33. Surat
34. Pakapong
Jinny Wan

โพสต์ที่ 33

Update รายชื่อ
35. Jarun
Jinny Wan

โพสต์ที่ 34

เรื่องแจ้งเพื่อทราบค่ะ

1. สำหรับผู้ที่มีรายชื่อข้างต้น(50 ท่านแรก) แต่ยังไม่ได้โอนเงินตามกำหนดที่แจ้งไว้ ทางเราถือว่าท่านประสงค์สละสิทธิ์ในครั้งนี้ตามกติกาที่ได้แจ้งไว้ ยกเว้นท่านที่แจ้งไว้ล่วงหน้าในการชำระล่าช้า

2. ท่านที่ได้รับอีเมล์แจ้งกลับไปว่าได้รับการโอนสิทธิ์ กรุณาโอนเงินภายในวันที่ 12 มิ.ย. 50 ค่ะ ซึ่งหากเลยกำหนดจะส่ต่อให้Waiting List ต่อไปเช่นกัน

3. รายชื่อที่ได้รับการโอนสิทธิ์ในครั้งนี้ มีดังนี้
         1) Gosit
         2) Chatchai
         3) BTS
         4) Suchat
         5) Niphon
         6) Kasidis
         7) Niyom
         8) Hangvalue
         9) Srorayuth
       10) N T
       11) Saichon
       12) Knott
Jinny Wan

โพสต์ที่ 35

Revised รายชื่อผู้ที่โอนเงินเรียบร้อยแล้ว

1 Panit
2 Preeyawit
3 Pakorn*
5 Suchai
6 Donsuk
7 ประธาน
8 Narathip
9 Surat
10 acdc
11 Joe
12 Numyak
13 Prasert
14 Kemapol
15 Juininho
16 Theerapol (Boy)
17 Rathamanoon
18 Pakapong
19 Kiisana
20 Jaran
21 Paradorn
22 Athitpat Th.
23 Roongboon
24 Kiri
25 Yong
26 Watchara
27 Athitpat A.
28 Pairaj (Pao)
29 Katawut
30 Supachai
31 Akarint
32 Kitphat
33 Supot
34 Raviroj
35 Jidapha
36 Viroj
37 Qualtro*
Newbee

โพสต์ที่ 36

การอบรมรอบสองในวันที่ 23 มิ.ย. เต็มหรือยังครับ

ถ้ายังไม่เต็มขอจองหนึ่งที่ครับ  โอนเงินไปให้วันจันทร์ครับ
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย
namo

โพสต์ที่ 37

มีใครสนใจจะแลกวันไหมครับ ผมลงไว้รอบสองครับ แต่อยากจะเปลี่ยนไปรอบแรก เพราะติดธุระกระทันหัน
ขอบคุณครับ
「長い目で見る」
...

โพสต์ที่ 38

Jinny Wan เขียน:Revised รายชื่อผู้ที่โอนเงินเรียบร้อยแล้ว

3 Pakorn*
5 Suchai
เบอร์ 4 หายไปไหนอ่ะคับ
แมงเม่าบินเข้ากลางใจ
Kuruni

โพสต์ที่ 39

โอนเงินไปแล้วครับ วันนี้เวลา14:03 จำนวน 1,800.06 ครับ  :D
pitan

มาไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 40

ผม pitan ลำดับ 46 ขอสละสิทธิ์ก่อนนะครับ พอดีอาทิตย์นั้นไม่ว่างจริงๆ น่าเสียดาย
เริ่มต้นเพื่อสิ่งที่ดีกว่า
tatandchin

โพสต์ที่ 41

มีใครสนใจเปลี่ยนวันไหมครับ ผมก็ลงรอบ 2 ไว้ครับ แต่รอบแรกผมจะสะดวกกว่า เพราะยังไงก็ต้องเข้า กทม. อยู่แล้ว ก็เลยอยากเปลี่ยนเป็นรอบแรก
ขอบคุณครับ
jojo5605

แลกวันครับ

โพสต์ที่ 42

คือว่าผมลงทะเบียนรอบสองครับคือในวันที่ 23 มิ.ย. เนื่องจากว่าผมลงทะเบียนวันที่ 10 มิ.ย ไม่ทันครับแต่วันที่ 9  มิ.ย ก็เข้าร่วม TVI Meeting นะครับก็เลยอยากจะแลกวันครับ เพราะอยู่ต่างจังหวัด นานๆ จะเข้าบางกอกที (เนื่องจากงบน้อยครับ) มีใครสนใจติดต่อได้นะครับ
bornsiam

ขอลงชื่อจอง

โพสต์ที่ 43

แจ้งรายละเอียดไปทาง email แล้วนะครับ
niyom_value

โพสต์ที่ 44

วแจ้งรายละเอียดไปทาง mail แล้วเช่นกันครับ ขอบคุณครับ
bankniti
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 45

อยากไปด้วย แต่สงสัยว่าจะเต็มแล้ว :'O มีรอบสามหรือเปล่าครับ :pray:
GTA

โพสต์ที่ 46

มีรอบสามมั้ยจะได้ขอ waiting list ไว้ครับ
Thongdang

ขอให้Update ชื่อด้วยครับ

โพสต์ที่ 47

คุณพรรณยังยุ่งอยู่หรือครับ ยังไม่ได้Update รายชื่อผู่ที่โอนทั้งหมด 50 คน
ให้สบายใจหน่อยครับ พึ่งกลับมาจาก TVI Meeting ครับ
BHT

โพสต์ที่ 48

เฮียมนครับ แวะไปแจมช่วงเย็นได้มั้ย ถ้าเกิดมีคุยกันยาวต่อ เย็นวันเสาร์สะดวกหน่อย ถ้าไม่ติดธุระอื่น

เห็นรอบแรกมีต่อกันยาว ต้องรีบกลับเลยอด แถมมีรอบพิเศษที่ ibis ก็อดอีก
Jinny Wan

Re: ขอให้Update ชื่อด้วยครับ

โพสต์ที่ 49

Thongdang เขียน:คุณพรรณยังยุ่งอยู่หรือครับ ยังไม่ได้Update รายชื่อผู่ที่โอนทั้งหมด 50 คน
ให้สบายใจหน่อยครับ พึ่งกลับมาจาก TVI Meeting ครับ
วันนี้จะอัพเดทแล้วค่ะ เพิ่งเคลียร์งาน TVI Meeting จบค่ะ
Qคุง

โพสต์ที่ 50

มีรอบ3 หรือเปล่าครับอยากร่วมด้วยจัง
Qคุง

โพสต์ที่ 51

หรือรอบ2 มีใครสละสิทธิ์ไหมครับยินดีซื้อต่อครับ
mawin

โพสต์ที่ 52

มีรอบสามใหมครับจะขอจองด้วย
BTS

โพสต์ที่ 53

โอนไปแล้วครับ
1,800.01
Jinny Wan

โพสต์ที่ 54

ขอโทษที่ให้รอนานค่ะ วันนี้มาแล้ว  :)

Updated รายชื่อผู้ร่วมสัมมนา Biz Model รอบสอง (โอนเงินแล้ว)

38. Tatsanon
39. Chatchai
40. BTS
41. Suchat
42. Niphon
43. Kasidis
44. Niyom
45. Hangvalue
46. NT
47. Chakkarin
48. NEWBEE
49. Arnuparp
50. Mongkol
bankniti

โพสต์ที่ 55

รอลุ้นข่าวดีเพิ่มทุน เอ้ย! เพิ่มคนคร้าบ :pray:
Jinny Wan

โพสต์ที่ 56

bankniti เขียน:รอลุ้นข่าวดีเพิ่มทุน เอ้ย! เพิ่มคนคร้าบ :pray:
ข่าวดีมาแย้วๆๆๆๆ พรรณส่งอีเมล์ไปให้แล้วด้วยนะ สำหรับคนที่เป็น Waiting List ตามลำดับต้น แต่คงรับได้ไม่เกิน 60 คน / คอร์ส
bankniti

โพสต์ที่ 57

Jinny Wan เขียน: ข่าวดีมาแย้วๆๆๆๆ พรรณส่งอีเมล์ไปให้แล้วด้วยนะ สำหรับคนที่เป็น Waiting List ตามลำดับต้น แต่คงรับได้ไม่เกิน 60 คน / คอร์ส
ได้แต่อีเมล์ที่บอกทำตัวให้ว่างไว้ในวันนั้น สงสัยคุณ Jinny Wan จะชวนไปทานข้าว (แฮะๆ ล้อเล่นคร้าบ :D ) แต่ไม่ได้รับอีเมล์ที่ให้จ่ายตังค์ค่าสัมมนาเลย คงเป็นคนที่ 61 โชคร้ายจริงๆ  :wall:
Jinny Wan

โพสต์ที่ 58

bankniti เขียน:
ได้แต่อีเมล์ที่บอกทำตัวให้ว่างไว้ในวันนั้น สงสัยคุณ Jinny Wan จะชวนไปทานข้าว (แฮะๆ ล้อเล่นคร้าบ :D ) แต่ไม่ได้รับอีเมล์ที่ให้จ่ายตังค์ค่าสัมมนาเลย คงเป็นคนที่ 61 โชคร้ายจริงๆ
hongvalue
ผู้ติดตาม: 275

โพสต์ที่ 59

[quote="Jinny Wan"]ขอโทษที่ให้รอนานค่ะ วันนี้มาแล้ว
kongkang
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 6

โพสต์ที่ 60

ขอสมัครเพิ่มด้วยคนค่ะถ้ามีที่ว่าง รอบสอง หรือ ถ้ามีรอบสามก็ได้ค่ะ