จะหาข้อมูลการจ่ายปันผลย้อนหลังเกิน 5 ปีได้ที่ไหนครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
นาย อนุสรณ์ สวัสดี
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

จะหาข้อมูลการจ่ายปันผลย้อนหลังเกิน 5 ปีได้ที่ไหนครับ

โพสต์ที่ 1

ท่านใดพอจะทราบบ้างครับว่าจะหาข้อมูลการจ่ายเงินปันผลย้อนหลังเกิน 5 ปีได้ที่ไหนครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
อนุสรณ์
สุรพล

Re: จะหาข้อมูลการจ่ายปันผลย้อนหลังเกิน 5 ปีได้ที่ไหนครับ

โพสต์ที่ 2

เข้าไปดูที่นี้ครับ www.settrade.com
พิมพ์ชื่ออักษรย่อของบริษัทตรง " Enter symbol" แล้วกดปุ่ม "go" เข้าไปแล้วกดที่ปุ่มคำสั่ง "สิทธิผู้ถือหุ้น" และปุ่มคำสั่ง "Right" ครับ
อนุสรณ์

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณครับ
ดูได้ 5 ปีครับ ก่อนหน้านั้นไม่ทราบเป็นอย่างไร
อยากรู้ว่าก่อนหน้านี้เคยจ่ายปันผลรึเปล่า
ล็อคหัวข้อ