ช่วยให้ค้นหาข้อมูลด้วยภาษาไทยได้หน่อยครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
harry
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ช่วยให้ค้นหาข้อมูลด้วยภาษาไทยได้หน่อยครับ

โพสต์ที่ 1

คือหาได้แต่ภาษาอังกฤษครับ อยากให้ค้นหาโดยใช้คำภาษาไทยได้อ่ะครับ เพราะส่วนใหญ่ข้อมูลจะเป็นภาษาไทย
Expecto Patronum!!!!!!
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 2

คาดว่าคงจะทำไม่ได้ในเร็วๆนี้ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
MO101
Verified User
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 3

ขอข้อมูลหน่อยครับ เผื่อผมจะช่วยได้บ้าง
ล็อคหัวข้อ