อาเฮีย Genie บอร์ดนี้มีปัญหาในเรื่อง Search ภาษาไทยครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Wvix
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อาเฮีย Genie บอร์ดนี้มีปัญหาในเรื่อง Search ภาษาไทยครับ

โพสต์ที่ 1

ตรงส่วนของการ Search for Keywords ครับ
ผมใช้ คำที่เป็นภาษาไทย Search แล้วไม่เจอครับ และบางทีก็ Search ผิดครับ
genie
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

เรื่องนี้ผมก็หนักใจเหมือนกัน เคยแจ้งให้ทีมงานลองแก้ไขแล้ว ปรากฎรวนหมดเลย เลยไม่รู้ทำยังไง กะอยู่ว่าถ้ามีทุนซักหน่อยจะทำการ renovate ใหม่ แต่ตอนนี้ถังแตกครับ :cry:
บุคคลทั่วไป

โพสต์ที่ 3

เรี่ยไรจากสมาชิกก็ได้นี่ครับ เว็ปดีๆแบบนี้ผมยอมลงขันด้วยคนครับ
Wvix

โพสต์ที่ 4

ข้อความข้างบนเป็นของผมเองครับเฮีย
MO101
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 5

อยากทราบรายละเอียดครับ เผื่อจะช่วยได้บ้าง
ใช้ Webboard PHPBB ver 2 ใช่ไหม่ครับ
ล็อคหัวข้อ