ไปเที่ยวมาเอารูปลงทำไงครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
ดร.โหน่ง
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

ลองเข้าไปที่ imageshack แล้วเลือก file ให้ browse ไปที่ c:\documents\my pictures.....ที่เก็บรูป สักพักแต่ขึ้น page not found ผมผิดไปแล้ว กลับตัวทันไหมครับ  :wink:
matrix
Verified User

Re: ไปเที่ยวมาเอารูปลงทำไงครับ

โพสต์ที่ 2

[quote="ดร.โหน่ง"]ลองเข้าไปที่ imageshack แล้วเลือก file ให้ browse ไปที่ c:\documents\my pictures.....ที่เก็บรูป สักพักแต่ขึ้น page not found ผมผิดไปแล้ว กลับตัวทันไหมครับ
บุคคลทั่วไป

โพสต์ที่ 3

-ขอบคุณครับพี่แมกซ์ ลงได้แล้วคร๊าบบบบบ  :lol:
โพสต์โพสต์