การกดโพสรูป หรือ comment กระทู้โดยการโพสรูป ทำยังไงเหรอครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
BankValue
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 4

การกดโพสรูป หรือ comment กระทู้โดยการโพสรูป ทำยังไงเหรอครับ

โพสต์ที่ 1

การกดโพสรูป หรือ comment กระทู้โดยการโพสรูป ทำยังไงเหรอครับ ผมฝากรูปตามเว็ปเเล้วโพสลิ๊ง รูปไม่ขึ้นครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
sorawut
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 9

Re: การกดโพสรูป หรือ comment กระทู้โดยการโพสรูป ทำยังไงเหรอครับ

โพสต์ที่ 2

BankValue เขียน:
พุธ ต.ค. 11, 2023 5:51 pm
การกดโพสรูป หรือ comment กระทู้โดยการโพสรูป ทำยังไงเหรอครับ ผมฝากรูปตามเว็ปเเล้วโพสลิ๊ง รูปไม่ขึ้นครับ
ตอนนี้ Comment ได้เฉพาะข้อความครับ

ถ้าต้องการโพสรูปต้องใช้ Quote จะได้การโพสแบบที่ผมตอบครับ
2023-10-12 (2).png
ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น
โพสต์โพสต์