มีหุ้นสนามบินประเทศไหนเอาเข้าตลาดแบบ aot บ้างครับ ขอบคุณครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Jerry the หงี่
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

มีหุ้นสนามบินประเทศไหนเอาเข้าตลาดแบบ aot บ้างครับ ขอบคุณครับ

โพสต์ที่ 1

ohm150
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 275

Re: มีหุ้นสนามบินประเทศไหนเอาเข้าตลาดแบบ aot บ้างครับ ขอบคุณครับ

โพสต์ที่ 2

กำลังจะมีบ.ลูกของ SAMART ชื่อ SAV กำลังจะเข้าตลาด
ทำบริการการบินของประเทศกัมพูชาครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ksanasen
ผู้ติดตาม: 7

Re: มีหุ้นสนามบินประเทศไหนเอาเข้าตลาดแบบ aot บ้างครับ ขอบคุณครับ

โพสต์ที่ 3

ปีที่แล้วตอนที่เศรษฐกิจ/ตลาดหุ้นในยุโรปแย่ ๆ มีชื่อนี้ เตะตาผมอยู่ครับ แต่ยังไม่ได้ลงลึก เพราะไม่รู้จะหาวิธีไปซื้อในตลาดหุ้น Istanbul ยังไง : )

https://ir.tav.aero/

บริษัทนี้ operate สนามบิน 108 แห่งใน 29 ประเทศครับ
xsutt
ผู้ติดตาม: 13

โพสต์ที่ 4

Beijing Airport (0694.hk) อยู่ในตลาดครับ
โพสต์โพสต์