หาเพื่อนที่ลงเรียน CSI ไว้ช่วยกันเรียนค่ะ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
Natty-9656
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 53

หาเพื่อนที่ลงเรียน CSI ไว้ช่วยกันเรียนค่ะ

โพสต์ที่ 1

สวัสดีค่ะ ลงเรียน CSI PACK แบบทดลองเรียนก่อน 1 เดือน แล้วคงจะสมัครต่อค่ะ

อยากหาเพื่อนที่เรียนเหมือนๆกัน จะได้ไว้พูดคุยปรึกษากัน เนื่องจากเนื้อหามีเยอะมากค่ะ วิดิโอเป็นร้อยๆเลย( ไม่ได้มาโฆษณา เป็นแค่คนเรียนค่ะ )
ตัวอย่างที่คิดว่าจะมีประโยชน์ เป็นหัวข้อสนทนา
อ. ท่านไหนสอนเรื่องอะไรเก่ง เข้าใจ( สำคัญมาก )
ส่วนที่รู้เรื่องและคิดว่าดี
ส่วนที่ไม่รู้เรื่อง ถ้าอีกฝ่ายเข้าใจ ก็จะได้แลกเปลี่ยนกันค่ะ

ติดต่อที่ข้อความก็ได้ค่ะ ถ้าต้องการเก็บความลับข้อมูลส่วนตัวในการติดต่อ
โพสต์โพสต์