Painpoint ของนักลงทุนสาย VI

โพสต์ โพสต์
automaton
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Painpoint ของนักลงทุนสาย VI

โพสต์ที่ 1

สวัสดีครับ ตอนนี้จะทางผมจะพัฒนา product ที่ใช้สำหรับช่วยแก้ปัญหาของนักลงทุนสาย VI
เลยอยากจะสอบถามทุกๆท่านว่า ทุกวันนี้แต่หล่ะทานมีปัญหาหรือ paintpoint อะไรในการลงทุนบ้าง
กิจวัตรประจําวันของนักลงทุนในแต่หล่ะวันเป็นอย่างไรบ้าง

ความเห็นของทุกท่าน จะเป็นข้อมูลที่เป็นประโยชน์สำหรับการพัฒนา prodcut ครับ

ท่านไหนสะดวกที่จะให้ทางทีมติดต่อสัมภาษณ์ จะเป็น offline หรือ online comment ทิ้ง email ไว้จะเป็นพระคุณมากเลยครับ
ขอบคุณครับ
โพสต์โพสต์