Thaivi งบตั้งเยอะ ทำไมไม่ทำเว็บให้ดีๆครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
luckyman
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 18

Thaivi งบตั้งเยอะ ทำไมไม่ทำเว็บให้ดีๆครับ

โพสต์ที่ 1

คือ phpbb ค่อนข้างแย่ และเก่ามาก

ทำไมไม่ทำให้มันดีๆ เหมือน pantip reddit ไปเลยครับ

หรือเน้น vintage
romee
ผู้ติดตาม: 109

Re: Thaivi งบตั้งเยอะ ทำไมไม่ทำเว็บให้ดีๆครับ

โพสต์ที่ 2

ผมเดาว่า กลัวกระทบเรื่องฐานข้อมูลเก่ามั้งครับ
เท่าที่จำได้ เคยมีการปรับปรุงไปหนนึง เมื่อนานมาแล้วก่อนยุคโควิด แล้วข้อความเก่าๆมันหายไปบ้าง
ก็เลยไม่อยากเสี่ยงปรับปรุงยกชุด

ลองเขียนแปะๆในนี้มั้ยครับ ว่าอยากได้ฟังก์ชั่นอะไรเพิ่มเติม ผมคิดว่าเด๋วกรรมการของเวบน่าจะมาอ่านและหาวิธีปรับปรุง
อย่าเชื่ออะไรผมนักเลย ผมโชว์โง่บ่อยมาก -..-

"ซื้อที่high ขายที่low Showแต่ดอย ทะยอยcut"
A66122

Re: Thaivi งบตั้งเยอะ ทำไมไม่ทำเว็บให้ดีๆครับ

โพสต์ที่ 3

pantip เค้าหวังกำไร thai vi เค้าไม่ได้หวังกำไรนี่ครับ เงินที่เหลือได้มาก้เอาไปบริจาคหมด คนที่เค้ามาช่วยกันทำก็มีเป็นคนมีเงินรวยๆกันทั้งนั้น ตอนนี้เว็บบอร์ดมันก็เก็บข้อมูลได้ มีข้อความอ่านเขียนได้ ก็ดีแล้วนะครับผมว่า
xsutt
ผู้ติดตาม: 13

โพสต์ที่ 4

ผมว่าเวปมันก็ดีอยู่นะครับ ผมใช้มาตั้งแต่ปี 2005-2006 ได้มั้ง
เรื่องงบผมไม่รู้เหมือนกันว่าเยอะหรือน้อย
Nek
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 5

ที่เป็นอยู่พอใจแล้ว ไม่ต้องการเปลี่ยนอะไรเพิ่ม
Natty-9656
ผู้ติดตาม: 53

โพสต์ที่ 6

เราใช้คอม กดผิดทุกที ไปกดตรงแนบไฟล์แทนที่จะกดโพสต์ค่ะ เราว่าฟังก์ชั่นมันยังแปลกๆอยู่
RnD-VI
ผู้ติดตาม: 621

โพสต์ที่ 7

ขอรบกวนพิจารณาเพิ่ม dialog box "ค้นหาหุ้นที่น่าสนใจ" ด้านล่างสุดขวามือ จะทำให้เว็ปใช้งานได้งบ่าขึ้นครับ
วินัย + แผนการ + ลงรายละเอียด => ขุดหุ้น
aui_wm
ผู้ติดตาม: 7

โพสต์ที่ 8

ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ ผมจะนำทุกข้อเสนอแนะไปปรึกษาทีมเพื่อพัฒนาระบบให้ดีและคุ้มค่าที่สุดครับ
โพสต์โพสต์