พี่ๆท่านใดมีเว็บแนะนำบ้างไหมครับ ที่จะหาราคาหุ้นที่ตกลงมาเยอะที่สุดในตลาด 10 อันดับแรกเป็นต้นครับ ภายใน 1-2 ปีที่ผ่านมา

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
akkapop55
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

พี่ๆท่านใดมีเว็บแนะนำบ้างไหมครับ ที่จะหาราคาหุ้นที่ตกลงมาเยอะที่สุดในตลาด 10 อันดับแรกเป็นต้นครับ ภายใน 1-2 ปีที่ผ่านมา

โพสต์ที่ 1

ครับผม อยากได้ทั้งตลาดหุ้นไทย และ ตลาดอเมริกาเลยครับ พี่ๆท่านใดมีขอความกรุณาด้วยครับผม ขอบคุณมากๆครับ
ลูกอิสาน
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 885

Re: พี่ๆท่านใดมีเว็บแนะนำบ้างไหมครับ ที่จะหาราคาหุ้นที่ตกลงมาเยอะที่สุดในตลาด 10 อันดับแรกเป็นต้นครับ ภายใน 1-2 ปีที่ผ่า

โพสต์ที่ 2

ลองเข้าไป investing.com
เลือกดัชนี
เลือกองค์ประกอบหรือ components
เลือก ผลการดำเนินงาน หรือ performance
คลิ๊กที่บรรทัดแรกเพื่อเรียงลำดับครับ
การลงทุนคืออาหารอร่อยที่สุดเมื่อเย็นดีแล้ว
ภาพประจำตัวสมาชิก
Jimmy Rogers
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 18

Re: พี่ๆท่านใดมีเว็บแนะนำบ้างไหมครับ ที่จะหาราคาหุ้นที่ตกลงมาเยอะที่สุดในตลาด 10 อันดับแรกเป็นต้นครับ ภายใน 1-2 ปีที่ผ่า

โพสต์ที่ 3

ราคาคือสิ่งที่คุณจ่าย คุณค่าคือสิ่งที่คุณได้รับ
https://web.facebook.com/profile.php?id=61552196313029
โพสต์โพสต์