กระทู้ที่ผม ติดตาม หรือsubscribe ไว้ไม่แจ้งทางe-mail ครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
ACME49
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 13

กระทู้ที่ผม ติดตาม หรือsubscribe ไว้ไม่แจ้งทางe-mail ครับ

โพสต์ที่ 1

สอบถามครับ หัวข้อที่ผมติดตามตอนนี้ไม่แจ้งเตือนทางเมล์ครับ ปกติก็แจ้งเตือนตลอด ต้องแก้ไขอย่างไรครับ ผมลองเปลี่ยน อีเมล์ไป 2 แล้วก็ยังเหมือนเดิมครับ

รบกวนด้วยครับ
ในเกมการเงิน อะไรที่ไม่รู้ คือ ความเสี่ยง
otakung
ผู้ติดตาม: 7

Re: กระทู้ที่ผม ติดตาม หรือsubscribe ไว้ไม่แจ้งทางe-mail ครับ

โพสต์ที่ 2

เป็นเหมือนกันครับ ผมตั้งกระทู้ไป 2 สัปดาห์แล้ว ไม่มี staff มาตอบเลย
ภาพประจำตัวสมาชิก
sorawut
ผู้ติดตาม: 9

Re: กระทู้ที่ผม ติดตาม หรือsubscribe ไว้ไม่แจ้งทางe-mail ครับ

โพสต์ที่ 3

ตอนนี้กำลังแก้ปัญหากับระบบ SMTP ที่ไม่สามารถรองรับปริมาณ notification emails ได้ครับ

ช่วงนี้ต้องอาศัยดูที่ notification icon ทางขวาบนของหน้า web ไปก่อนครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ
ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น
ACME49
ผู้ติดตาม: 13

โพสต์ที่ 4

sorawut เขียน:
พฤหัสฯ. ม.ค. 12, 2023 4:19 pm
ตอนนี้กำลังแก้ปัญหากับระบบ SMTP ที่ไม่สามารถรองรับปริมาณ notification emails ได้ครับ

ช่วงนี้ต้องอาศัยดูที่ notification icon ทางขวาบนของหน้า web ไปก่อนครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ
ขอบคุณทีมงานมากๆครับ เหมือนกลับมาใช้งานได้แล้วครับ
ในเกมการเงิน อะไรที่ไม่รู้ คือ ความเสี่ยง
โพสต์โพสต์