อ่านไทยวีไอใน ipad แสดงหัวกระทู้ 3-4 คำเองครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
Juninho
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 17

อ่านไทยวีไอใน ipad แสดงหัวกระทู้ 3-4 คำเองครับ

โพสต์ที่ 1

เล่นใน ipad อ่านยากมากครับ
รบกวนช่วยแก้ให้ด้วยครับ
You Can Get It If You Really Want
But you must try, try and try
Juninho

Re: อ่านไทยวีไอใน ipad แสดงหัวกระทู้ 3-4 คำเองครับ

โพสต์ที่ 2

You Can Get It If You Really Want
sorawut
ผู้ติดตาม: 9

Re: อ่านไทยวีไอใน ipad แสดงหัวกระทู้ 3-4 คำเองครับ

โพสต์ที่ 3

ไม่ทราบว่าใช้ iPad รุ่นใด, iOS version ใด, ได้ตั้ง zoom page ที่ Safari หรือเปล่าครับ?
ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น
Juninho

โพสต์ที่ 4

ได้ล่ะครับ

ถ้าใช้ค่า zoom page แบบที่เขาตั้งค่ามาให้ คือ 100% จะมีปัญหาครับ
พอตั้ง zoom page เหลือ 75% ทุกอย่างออกมาปรกติเลยครับ

ขอบคุณมากครับ
โพสต์โพสต์